Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Cáp quang Multimode OM2 Necero 4core Outdoor

Mã sản phẩm: 4744
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Cáp quang Multimode OM2 Necero 4core Outdoor phân phối, nhập khẩu trực tiếp lớn nhất toàn Hà Nội, hàng chính hãng, chất lượng đảm bảo, giá rẻ và uy tín.

Cáp quang Multimode OM2 Necero 4core Outdoor – Hàng nhập khẩu chính hãng

Hiện nay, công nghệ mạng internet ngày càng phát triển phổ biến trên mọi diện rộng của toàn cầu. Để đáp ứng được nhu cầu của tất cả người dùng, con người đã phát hiện và thay thế một loạt đường dây cáp đồng thành một hệ thống cáp quang chuyên nghiệp. Cáp quang mạng lại cho chúng ta một đường truyền tín hiệu nhanh, ổn định và độ bảo mật cao.

Thường được dùng ở các những nơi yêu cầu tốc độ chuyền tải cao; Các thiết bị chạy module 10Gbs trở lên
Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà, hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao; hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học…

Các đặc điểm cấu tạo của cáp quang Multimode Necero

Cáp quang Multimode trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại như OM2, OM3, OM4. Với mỗi loại khác nhau đều có nhưng ưu nhược điểm riêng của từng loại.

Cáp quang Multimode OM2 Necero 4core Outdoor được sản xuất với công nghệ mới, tiên tiến mới nhất của đất  nước phát triển China.  Multimode 50/125 GYXTW 4 Core – NECERO được cấu tạo với nhiều thành phần chịu lực kéo; lực ép, lực uốn cong với vòng kim loại bao quanh cáp; 2 sợi thép gia cường chạy dọc thân cáp; lớp PSP chống ẩm, vỏ nhựa PE bao bọc bên ngoài chống lại tia UV.

Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

Tất cả đều đạt đủ các tiêu chuẩn quốc tế TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640.

Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang OM2 4FO Necero outdoor

  • Bước sóng hoạt động của Cáp quang Multimode OM2 Necero 4FO outdoor : 850nm và 1300nm.
  • Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm.
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.
  • Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.
  • Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.
  • Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.
  • Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.
  • Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU
  • Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.

Ứng dụng của cáp quang Necero OM2 4core

  1. Cáp quang multimode Necero om2 4FO outdoor ngày càng trở nên phổ biến trong đời sống hằng ngày. Chúng được sử dụng trong:
    Kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…
  2. Kết nối giao tiếp với hệ thống LAN, MAN, WAN ở khoảng cách xa.
  3. Phù hợp với tất cả địa hình như treo , kéo ngầm.
  4. Tuổi thọ bền lâu và tín hiệu, truyền tải ổn định.

Mua cáp quang Multimode Necero 4Core OM2 Outdoor ở đâu?

nhập khẩu trực tiếp cáp quang multimode necero outdoor

Viễn Thông Thành Công Chuyên phân phối và cũng cấp cáp loại cáp quang multimode nhập khẩu như : Comscope; Clink; LS; Alantek,… Với giá thành và chất lượng tốt nhất cho khách hàng.

Chúng tôi Multimode Necero 4Core OM2 chuyên nhập khẩu trực tiếp các dòng cáp multimode trong nhà (indoor); ngoài trời ( out door) chính hãng, đầy đủ giấy tờ nguồn gốc xuất sứ phù hợp cho khách hàng thi công; chào thầu.

Chúng tôi cam kết hàng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi. Bảo Hành chuyên nghiệp. Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt, hàn nối cáp quang hỗ trợ. Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em.

Hệ thống giao hàng miễn phí toàn Hà Nội :Hoàn Kiếm, Đống Đa, Hà Đông, Hoàng Mai, Thanh Xuân, Long Biên, Nam, Bắc Từ Liêm, Tây Hồ, Cầu Giấy, Ba Đình, Hai Bà Trưng; Thường Tín; Sơn Tây.

Hệ thống phân phối và bảo hành toàn miền bắc: Hà Nội; Thái Nguyên; Vĩnh Phúc; Bắc Ninh; Bắc Giang; Hưng Yên; Hải Dương; Hải phòng; Quảng Ninh; Hà Nam; Nam Định; Thái Bình; Ninh Bình; Thanh Hóa; Hòa Bình; Phú Thọ; Tuyên Quang; Yên Bái; Điện Biên; Lai Châu; Lào Cai; Hà Giang; Cao Bằng; Lạng Sơn

Mọi thông tin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số Hootline hoặc Email
Email : Inbox.thanh cong@gmail.com

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang Multimode OM2 Necero 4core Outdoor”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111