Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Cáp Multimode OM3 12 Sợi indoor – Cáp quang om3 12 core trong nhà

Mã sản phẩm: 886
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Tổng Kho Cáp Multimode OM3 12 Sợi; Bán Cáp quang OM3 trong nhà 12 FO; 12 Core; 12 lõi nhập khẩu China; Mỹ của Alatek; AMP; Comscope; GYXTW; LS giá tốt..

Giới Thiệu Cáp Cáp Multimode OM3 12 Sợi indoor

Cáp Multimode OM3 12 Sợi indoor hay còn gọi là Cáp quang OM3 Multi 12 core; 12fo; 12 lõi trong nhà (indoor)

Thường được dùng ở các những nơi yêu cầu tốc độ chuyền tải cao; Các thiết bị chạy module 10Gbs trở lên
Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà, hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao, hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học….

Cáp Multimode OM3 12 Sợi indoor
Cáp Multimode OM3 12 Sợi indoor (trong nhà) có đường kính lõi sợi quang (50/125µm) lớn hơn cáp quang singlemode. Dòng cáp OM3 trong nhà là dòng cáp từ lâu đã có tiếng trong việc truyền tải dữ liệu quan trong yêu cầu độ ổn định cao, Ping thấp. Do chạy ổn định và không suy hao nên chúng rất được ưa chuộng hiện nay.
Cáp quang Om3 trong nhà có các loại 4fo;6fo;8fo;12fo. Tuy nhiên khách hàng nên cân nhắc về khoảng cách truyền của loại cáp quang này : Tối đa 550m

Tùy theo điều kiện và nhu cầu của khách hàng viễn thông thành công sẽ tư vấn sản phẩm miễn phí cho bạn dễ lựa chọn

Cáp quang Multimode GYXTW ADP
Cáp quang Multimode GYXTW ADP

>>> Cáp quang Multimode 4 sợi OM3 GYXTW ADP

Thông số cơ bản Cáp Quang Multimode OM3 12 Sợi indoor

Điều kiện sử dụng: Trong nhà
Khoảng cách tối đa tiếp cận băng thông 10Gbs: 300m
Số sợi : 12 core; 12FO
Bước sóng quang hoạt động : 850nm
Trọng lượng 47Kg/1000m
Lực kéo 1500N
Màu vỏ bọc bên ngoài : Xanh lá cây
Màu sợi quang: Dương – Cam – Lục – Nâu – Xám – Trắng – Đỏ – Đen – Vàng – Tím – Hồng – Xanh Lơ
Đường kính: 6.2mm
Bán kính uốn cong: 60mm
Băng Thông Sử dụng nguồn phát Lazer : 2000Mhz
Tích hợp : Các dòng converter multimode và modul multimode 1 sợi, 2 sợi

Cuộn Cáp Multimode OM3 12 Sợi indoor

Các hãng Cáp Quang trong nhà OM3 12 Fo indoor được tin dùng Tại Việt Nam

Hiện nay việt nam chưa thể tự sản xuất được cáp quang Multimode OM1;OM2; OM3; OM4. 100% cáp quang multi trên thị trường hiện nay đều là nhập khẩu. Trong đó 80% thị phần đến từ Trung Quốc (AMP; Comscope; GYXTW; D link; Clink; LS, Telefly; SCIE…
20% đến từ các thương hiệu Châu Au và Mĩ :Alantek; OFS; LEONI; Lansan cable; Corning…..

Các dòng cáp được ưa chuộng hiện nay : AMP; Comscope; GYXTW; LS; Alantek.
Thật vui là tất cả những dòng cáp này Viễn Thông Thành Công đều đang phân phối
Vậy tại sao cáp trung quốc lại chiếm tới 80% thị phần. Nguyên nhân quan trọng nhất theo tôi chính là giá thành. Giá thành của cáp châu âu và mĩ thường đắt từ 1.2 – 2 lần cáp trung quốc

>>> Cáp quang MM GYXTW ADP OM2, OM3

Mua Cáp Multimode OM3 12 Fo indoor giá rẻ

Viễn Thông Thành Công chuyên cung cấp các loại cáp quang multimode OM3 trong nhà chính hãng, giá rẻ từ các thương hiệu như: Alatek; AMP; Comscope; Clink; LS…
Chúng tôi chuyên nhập khẩu trực tiếp các dòng cáp multimode trong nhà (indoor); ngoài trời ( out door) chính hãng, đầy đủ giấy tờ nguồn gốc xuất sứ phù hợp cho khách hàng thi công; chào thầu.

Hệ thống giao hàng miễn phí toàn Hà Nội :Hoàn Kiếm, Đống Đa, Hà Đông, Hoàng Mai, Thanh Xuân, Long Biên, Nam, Bắc Từ Liêm, Tây Hồ, Cầu Giấy, Ba Đình, Hai Bà Trưng; Thường Tín; Sơn Tây.

Hệ thống phân phối và bảo hành toàn miền bắc: Hà Nội; Thái Nguyên; Vĩnh Phúc; Bắc Ninh; Bắc Giang; Hưng Yên; Hải Dương; Hải phòng; Quảng Ninh; Hà Nam; Nam Định; Thái Bình; Ninh Bình; Thanh Hóa; Hòa Bình; Phú Thọ; Tuyên Quang; Yên Bái; Điện Biên; Lai Châu; Lào Cai; Hà Giang; Cao Bằng; Lạng Sơn

Ngoài ra chúng tôi còn hỗ trợ dịch vụ hàn nối cáp quang khi mua cáp tại Viễn Thông Thành Công

Liên hệ ngay để được tham gia chương trình ưu đãi mua cáp multimode tặng ODF Quang
Chi tiết khuyến mại vui lòng xem Chính Sách Mua cáp Multimode tặng dây nhảy quang & ODF

Mọi thông tin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số Hootline hoặc Email
Email : Inbox.thanhcong@gmail.com

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp Multimode OM3 12 Sợi indoor – Cáp quang om3 12 core trong nhà”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111