Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

AMP 12FO OM2 – Cáp COMMSCOPE/ AMP 12 Fiber OM2 (1-1427452-2)

Mã sản phẩm: 2408
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

AMP 12FO OM2 – (1-1427452-2) 12 lõi nhập khẩu trực tiếp Lớn Nhất HÀ NỘI. {Xả Kho} Cáp quang multimode om2;om3;om4 indoor; outdoor giá rẻ

AMP 12FO OM2 – Cáp COMMSCOPE/ AMP 12 Fiber OM2 (1-1427452-2)

Hiện nay hệ thống cáp quang đang rất phổ biến và có xu hướng ngày càng được ưu chuộng; sự ra đời của cáp quang là 1 bước ngoặt trong giải pháp truyền tín hiệu khoảng cách xa mà không bị down dữ liệu.

Cáp quang multimode có 3 loại chính là cáp quang OM2; OM3; OM4. Mỗi loại lại có 1 số ưu đặc điểm nhất định. Để hiểu rõ hơn quý khách có thể tham khảo bài viết: Sự khác nhau giữa cáp quang multi mode OM1; OM2; OM3; OM4

Cáp quang Multimode COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM2 được sản xuất theo công nghệ hiện đại cao của đất nước phát triển của China. Với thiết kế kích thước  850nm laser – 50/125 µm nhỏ gọn; và được kiểm  định theo tiêu chuẩn kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640.

Chính nhưng tiêu chuẩn trên nên người tiêu dùng thường được dùng ở các những nơi yêu cầu tốc độ chuyền tải cao; Các thiết bị chạy module 10Gbs trở lên.
Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà; hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao; hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học….

Tùy vào nhu cầu và kinh tế chúng ta chọn loại cáp quang phù hợp.
Viễn Thông Thành Công giới thiệu đến quý vị dòng cáp quang Multimode 12fo chính hãng, nhập khẩu trực tiếp, giấy tờ CO,CQ; xuất VAT đầy đủ

Thông số kỹ thuật của cáp quang COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM2

1 Nguyên Bin 1000M/Cuộn
2 Số sợi quang 12 Fo
3 Thứ Tự Màu Sợi Quang Dương – Cam – Lục – Nâu – Xám -Trắng
4 Đường kính lõi sợi quang 50/125 mcromet
5 Dạng bước sóng Bước sóng va đập chéo
6 Bức sóng chạy 850nm
7 Chuẩn Cáp Indoor ( trong nhà) Vỏ nhựa PE
8 Khoảng cách tiếp cận tối đa tốc độ 10G 80-100m
9 Sơ lược về chuẩn cáp OM2 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông  500/500 MHz-km
Suy hao tối đa là 2.7 – 0.7 dB/Km. Suy hao thông thường là 2.5 – 0.5 dB/Km
10 Tương Thích Với Switch Quang Tất Cả Switch chạy modul multimode đều tương thích

 Ứng dụng thực tế của cáp mạng AMP 12 sợi Multi mode OM2

Cáp quang AMP multimode 12 sợi ngày càng trở nên phổ biến trong đời sống hằng ngày. Chúng được sử dụng trong:
Kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…
Dùng trong ứng dụng mạng camera cáp quang
Cáp quang AMP dùng trong các ứng dụng multimode
Dây cáp quang AMP Multi mode 12fo còn được sử dụng chính để làm đường truyền dẫn tín hiệu mạng LAN văn phòng, chi nhanh hay các mạng giữa các khu vực, tòa nhà trong phạm vi 10Km

Mua Cáp quang AMP om2 12fo trong nhà chính hãng ở đâu?

AMP 12FO OM2

Mua sản phẩm AMP om2 12 fo – 1-1427452-2 tại Viễn Thông Thành Công quý khách sẽ được hưởng những ưu đãi sau :

  • Cam kết hàng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi.
  • Cam kết hỗ trợ mức giá tốt nhất cho khách hàng mới
  • Sản phẩm chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO.CQ
  • Bảo Hành chuyên nghiệp
  • Luôn luôn cải tiến update sản phẩm mới
  • Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt + hàn nối cáp quang hỗ trợ
  • Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em
  • Cung cấp sản phẩm đa dạng; combo trọn gói thiết bị quang mang đến nhiều sự lựa chon cho khách hàng

Viễn Thông Thành Công chuyên cung cấp các loại cáp quang multimode OM3 trong nhà chính hãng, giá rẻ từ các thương hiệu như: Alatek; AMP; Comscope; Clink; LS; Alantek

Ngoài ra chúng tôi còn hỗ trợ dịch vụ hàn nối cáp quang khi mua cáp tại Viễn Thông Thành Công

Mọi thông tin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số Hootline hoặc Email
Email : Inbox.thanh cong@gmail.com0………………

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

AMP

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “AMP 12FO OM2 – Cáp COMMSCOPE/ AMP 12 Fiber OM2 (1-1427452-2)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111