Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

AMP 8FO OM3 – Cáp COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM3 (1-1427451-3)

Mã sản phẩm: 2368
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

AMP 8FO OM3 – Cáp quang COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM3 (1-1427451-3) Phân Phối Cáp Multimode indoor OM3 8 Fo; 8 sợi nhập khẩu chính ngạch; đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

AMP 8FO OM3 – Cáp COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM3 (1-1427451-3)

Cáp quang Multimode COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM3 được sản xuất theo công nghệ hiện đại cao của đất nước phát triển hàng đầu của Mĩ. Với thiết kế kích thước  850nm laser – 50/125 µm nhỏ gọn; và được kiểm  định theo tiêu chuẩn kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B; Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1; ISO/IEC 11801, và ICEA-640.

Chính nhưng tiêu chuẩn trên nên người tiêu dùng thường được dùng ở các những nơi yêu cầu tốc độ chuyền tải cao; Các thiết bị chạy module 10Gbs trở lên.
Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà; hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao; hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học….

Dòng cáp Om3 trong nhà là dòng cáp từ lâu đã có tiếng trong việc truyền tải dữ liệu quan trong yêu cầu độ ổn định cao, Ping thấp. Do chạy ổn định và không suy hao nên chúng rất được ưa chuộng hiện nay.

Các loại cáp quang có sẵn của Multimode AMP 8FO OM3

Gồm 2 loại chính đó là cáp quang:

Single loose tube: cáp quang bọc thép và không bọc thép có cấu trúc dạng ống đơn
Stranded loose tube: dạng nhiều ống buffer

* Cấu trúc của dạng single loose tube:

– Sẽ có một ống buffer bên trong sợi cáp
– Hợp chất chống thấm nước dạng khô
– Gi ải thép gấp nếp
– Lớp vỏ bằng chất nhựa polyethylene (MDPE) bên ngoài

Với cấu trúc đường kính nhỏ tiết kiệm không gian bên trong ống dẫn. Đối với cáp có cấu trúc bọc thép giúp tăng tính chịu lực thích hợp khi chôn trực tiếp.

Cấu trúc của dạng stranded loose tube:

– Sé có nhiều ống buffer bên trong sợi cáp
– Nhiều sợi dây căng nhỏ chống nước
– lớp vỏ polyethylene bên ngoài

Với thiết kế vỏ cáp có màu đen và làm bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng trong thi công.

Cáp quang Om3 trong nhà có các loại 4fo;6fo;8fo;12fo. Tuy nhiên khách hàng nên cân nhắc về khoảng cách truyền của loại cáp quang này : Tối đa 550m

Thông số kỹ thuật của cáp quang  COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM3

Thông số sản phẩm:

+ Bán kính uốn cong (Lắp đặt)   150.00 mm | 5.91 in
+ Bán kính cong (dài hạn)   75,00 mm | 2,95 inch
+ Sức căng (Lắp đặt)   1500.00 N | 337,21 lbf
+ Độ bền kéo (dài hạn)   600.00 N | 134.89 lbf
+ Trọng lượng (Mức danh định)   48,0 kg / km

Kích thước:

+ Chiều dài   2000.00 m | 6561,68
+ Đường kính ngoài   7,50 mm | 0,30 inch

Tiêu chuẩn công nghiệp: Đánh giá độ dễ cháy   Không được đánh giá

Hoạt động / Ứng dụng: Môi trường   Ngoài trời

Loại sản phẩm tính năng:

+  Lớp bọc   không
+ Loại sợi   OS2
+ Loại cáp   Sợi quang
+ Sợi cáp đệm   Ống lỏng lẻo, chứa đầy gel
+ Đặc điểm sợi   TIA / EIA-598

Điều kiện sử dụng:

+ Nhiệt độ cài đặt   -20 đến 60 ° C
+ Nhiệt độ hoạt động   -40 – 70 ° C
+ Nhiệt độ lưu trữ   -40 – 70 ° C

 Ứng dụng thực tế của cáp mạng AMP 8 sợi Multi mode OM3

Chính bởi việc hội tụ những tính năng vượt trội và thiết kế linh hoạt tiện lợi dễ dàng thích nghi với nhiều điều kiện môi trường, không gian khác nhau mà dây cáp quang COMMSCOPE 8 sợi được dùng cho rất nhiều những hệ thống mạng thông tin hiện nay. Một số điển hình có thể kể tới như là:

Dùng trong việc kết nối các switches quang của Cisco, Juniper, HP…Dùng trong ứng dụng mạng camera cáp quang.

Dây cáp quang AMP Multi mode 4fo còn được sử dụng chính để làm đường truyền dẫn tín hiệu mạng LAN văn phòng, chi nhanh hay các mạng giữa các khu vực, tòa nhà trong phạm vi 10Km.

Mua Cáp quang AMP Om3 8 fo trong nhà chính hãng ở đâu?

AMP 8FO OM2 1-1427451-3

Mua sản phẩm AMP om3 9 fo – 1-1427451-3 tại Viễn Thông Thành Công quý khách sẽ được hưởng những ưu đãi sau :

  • Cam kết hàng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi.
  • Cam kết hỗ trợ mức giá tốt nhất cho khách hàng mới
  • Sản phẩm chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO.CQ
  • Bảo Hành chuyên nghiệp
  • Luôn luôn cải tiến update sản phẩm mới
  • Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt + hàn nối cáp quang hỗ trợ
  • Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em
  • Cung cấp sản phẩm đa dạng; combo trọn gói thiết bị quang mang đến nhiều sự lựa chon cho khách hàng

Viễn Thông Thành Công chuyên cung cấp các loại cáp quang multimode OM3 trong nhà chính hãng, giá rẻ từ các thương hiệu như: Alatek; AMP; Comscope; Clink; LS; Alantek

Ngoài ra chúng tôi còn hỗ trợ dịch vụ hàn nối cáp quang khi mua cáp tại Viễn Thông Thành Công

Mọi thông tin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số Hootline hoặc Email
Email : Inbox.thanh cong@gmail.com

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

AMP

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “AMP 8FO OM3 – Cáp COMMSCOPE/ AMP 8 Fiber OM3 (1-1427451-3)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111