Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Cáp quang Multimode 8FO Alantek OM2 306-553008

Mã sản phẩm: 3984
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Cáp quang Multimode 8FO Alantek OM2 306-553008 là loại cáp quang trong nhà (Indoor) có tốc độ truyền tín hiệu lên tới 10Gb với bước sống 850nm được sử dụng nhiều tại các hệ thống đòi hỏi chất lượng đường truyền và tốc độ rất cao. Cáp quang Multimode Alantek 8 core được nhập khẩu chính hãng tại Hà Nội.

Cáp quang Multimode 8FO Alantek OM2 306-553008

Cáp quang Multimode Alantek OM2 được sản xuất theo công nghệ hiện đại cao của đất nước phát triển của China. Với thiết kế kích thước  850nm laser – 50/125 µm nhỏ gọn; và được kiểm  định theo tiêu chuẩn kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640.

Cáp quang multimode 8 sợi Alantek có lớp vỏ màu Cam đặc trưng của cáp quang Multimode OM2 được làm từ nhựa PVC cao cấp an toàn với môi trường và người sử dụng. Chất liệu nhựa cao cấp cho phép cáp chịu được nhiệt độ cao, tránh thiệt hại lớn nếu sảy ra hỏa hoạn hay cháy nổ.

Cáp quang Alantek 2FO
Cáp quang Alantek

Cáp quang Multimode Indoor Alantek 306-553008 sử dụng sợi quang Multimode 50/125 có khả năng truyền tín hiệu lên 10Gb với khoảng cách tối đa lên tới 2Km trên bước sóng 850nm.

Cáp quang multimode Alantek 8 sợi trong nhà được sử dụng tại những tòa nhà cao cấp, các hệ thống đòi hỏi chất lượng đường truyền và độ ổn định cao tuyệt đối. Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà; hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao; hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học….

>>> Xem thêm: Báo giá hàn cáp quang tại Hà Nội

Thông số kỹ thuật của Cáp quang Multimode 8FO Indoor Alantek

Physical Properties

  • Tensile Strength, N
  • Long Term 200
  • Short Term 600
  • Crush Resistance, N/100 mm
  • Long Term 300
  • Short Term 1000
  • Bending Radius
  • Static 10 x Outer Diameter
  • Dynamic 20 x Outer Diameter
  • Operating Temperature -20 °C to +60°C
  • Storage Temperature -20 °C to +60 °C

Tiêu chuẩn:

  • EN 50173: 2002 category OM1/OM2
  • ISO/IEC 11801: category OM1/OM2, ANSI/TIA/EIA 568.2: 2002
  • ANSI/TIA/EIA 568.3: 2002, ANSI X3.166-1990
  • IEC 9314-3
  • IEC 60793-2-10
  • IEC 794
  • ITU Recommendation G652, G652A/B/C/D
  • IEC 60793-2-50 Type B1/B1.3/B4.

Viễn Thông Thành Công hiện đang là đơn vị phân phối các sản phẩm Cáp quang Multimode Alantek, ADP chính hãng với mức giá rẻ nhất tại Hà Nội. Quý khách có nhu cầu về sản phẩm Cáp quang Multimode 8FO OM2 Alantek Indoor 306-553008 vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm.

Ngoài ra, Thành Công còn là đơn vị chuyên nhận thi công treo-kéo cáp quang, hàn nối cáp quang tại Hà Nội. Khách hàng có nhu cầu về thi công cáp quang tại Hà Nội hay các tỉnh lân cận có thể tham khảo một số bài viết sau:

Dịch vụ treo-kéo cáp quang

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

Alantek

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang Multimode 8FO Alantek OM2 306-553008”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111