Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Dây nhảy quang om5 SC-LC – Hàng đặt chính hãng nhà máy

Mã sản phẩm: 2087
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Dây nhảy quang om5 SC-LC – Hàng đặt chính hãng nhà máy Tại Viễn thông Thành Công. Tốc độ lên đến 100 G dùng cho hệ thống Module quang và ODF quang
Thời gian đặt hàng từ 2-8 Tuầndây nhảy quang om5 SC-LC

Thông số kĩ thuật

  • Tốc độ tối đa : 10G
  • Chuẩn quang:  SC / UPC đến LC / UPC
  • Chế độ:  Multi mode OM5
  • Sợi sợi: Simplex hoặc Duplex tùy theo đặt hàng
  • Kích thước lõi:  50 Micron
  • Chiều dài Dây nhảy:  1 mét
  • Màu:  xanh lá cây hoặc xanh nõn chuối
  • Lớp vỏ :  OFNR, OFNP và LSZH có sẵn
  • Chuẩn kĩ thuật : TIA-492AAAE và dự thảo các yêu cầu IEC 60793-2-10 A1a.4

Tỉ lệ giữ tốc độ và khoảng cách dây nhảy quang om5 SC-LC

  • Hỗ trợ khoảng cách truyền 2km ở tốc độ 100M
  • Hỗ trợ khoảng cách truyền 550m ở tốc độ 1GB
  • Hỗ trợ khoảng cách truyền 400m ở tốc độ 10GB
  • Hỗ trợ khoảng cách truyền 350m ở tốc độ 40GB giao diện duplex LC
  • Hỗ trợ khoảng cách truyền 150m ở tốc độ 100GB

Ứng dụng của Dây nhảy quang om5 SC-LC

  • Hệ thống truyền tải dữ liệu CCTV, CATV băng thông tốc độ cao, không bị giật lag giúp thiết bị ổn định
  • Hệ thống viễn thông cáp quang tín hiệu nhà mạng
  • Hệ thống truyền hình phát sóng trực tiếp
  • Mạng truy cập sợi quang; LAN;
  • Đầu dò sợi quang; Truyền dữ liệu sợi 0ptic;
  • Thiết Bị tự hành bảo vệ công nghệ kĩ thuật hàng không, vũ trụ
  • Thiết bị kiểm tra; Tàu điện; Chấm dứt thiết bị hoạt động, FTTx, FTTH, v.v

Do tốc độ băng thông cực lớn và chi phí triển khai hạ tầng cao nên cáp nhảy quang om5 chuẩn SC-SC vẫn chưa được sử dụng rộng rãi tại Việt Nam

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm cũng như chính sách đặt hàng và hỗ trợ vui lòng liên hệ ngay với Viễn Thông Thành Công qua số Hootline

Xem thêm các sản phẩm về dây nhảy quang multimode tại đây

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang om5 SC-LC – Hàng đặt chính hãng nhà máy”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111