Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Dây nhảy quang Multimode SC-SC / Dây nhảy quang Multimode giá rẻ

Mã sản phẩm: 2050
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Dây nhảy quang Multimode SC-SC / Dây nhảy quang multimode giá rẻ được phân phối tại Viễn Thông Thành Công; hàng chính hãng chất lượng bao test kiểm định.

Dây nhảy quang Multimode SC-SC / Dây nhảy quang Multimode giá rẻ

Dây nhảy quang multimode SC-SC

Dây nhảy quang Multimodeđược sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Multimode SC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … hay còn gọi là Dây nhảy quang Multi-mode(đa mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.

Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang; kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Với ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế. Đặc biệt rất  là chắc chắn nên dây nhảy quang có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao; hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.

Dây nhảy quang SC-SC Multimode có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang đơn lõi.

Dây nhảy Multimode SC-SC sử dụng kiểu sợi quang MultiMode 50/125µm hoặc 62.5/125µm – dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode.

mangvienthong.com.vn chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode, multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường bảo hàng uy tín.

Những thông số nổi bật của dây nhảy quang Multimode SC-SC

Dây nhảy quang Multimode SC-SC

  • Đầu nối phải: SC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: SC/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125
  •  Loại cáp: Muntil mode 50/10.5nm – 625/12.5nm
  • Chuẩn cáp: SC/UPC-SC/UPC
  • Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0m
  • Suy hao chèn: Suy hao phản hồi >50dB
  • Hỗ trợ tối đa 1000Mps

Thông số kỹ thuật của thiết bị dây nhảy quang multimode chính hãng SC-SC

  • Loại: SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: SC/SC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm
  • Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng
  • Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Mua dây nhảy quang Multimode giá rẻ tại đâu?

Mua dây nhảy quang ở đâu

Qúy khách có nhu cầu sử dụng dây nhảy quang multimode SC-SC giá rẻ; vừa túi tiền thì hãy đến ngay với Viễn Thông Thành Công. Chúng tôi sẽ tư vấn cho khách hàng sử dụng sản phẩm phù hợp với dự án. Qúy khách không cần phải lo lắng về bắt cứ vấn để của sản phẩm.

Viễn Thông Thành Công cam kết với mọi khách hàng; hàng chính hãng chất lượng đảm bảo ổn định; giấy tờ xuất xưởng đầy đủ. Cam kết nói không với hàng nhái; hàng kém chất lượng để phân phối ra thị trường. Hàng dự án bao test chất lượng tốt và ổn định. Qúy khách yên tâm sử dụng nhưng sản phẩm của chúng tôi.

Đến với chúng tôi quý khách sẽ được hỗ trợ lắp đặt và thi công dịch vụ hàn cáp quang chuyên nghiệp.
Khi mua sản phẩm Tại Viễn Thông Thành Công, Chúng tôi cam kết làm hài lòng quý vị.

Xem thêm các sản phẩm dây nhảy quang multimode tại đây

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang Multimode SC-SC / Dây nhảy quang Multimode giá rẻ”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111