Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Switch quang 8 cổng SFP 2lan 1000M – Mã sp: 3M-8SFP2L-1000

Mã sản phẩm: 5473
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Switch quang 8 cổng SFP 2lan 1000M – Mã sp: 3M-8SFP2L-1000 – Hàng dự án bao test chất lượng, giấy tờ CO,CQ đầy đủ, giá rẻ bảo hành lên tới 12 tháng.

Như chúng ta đã biết, công nghệ ngày càng phát triển và đi lên, để đảm bảo được chất lượng, cũng như nhu cầu sử dụng công nghệ ngày càng tăng cao của người dùng. Chính vì thế mà trên thị trường hiện nay có rất nhiều các dòng sản phẩm mới được ra đời, nhằm cải thiện và đáp ứng nhu cầu của người dùng. Đặc biệt để giải quyết được nhu cầu về hệ thống quang cho camera ip đường phố, mạng doanh nghiệp…người ta đã sử dụng đến switch qaung 8 cổng SFP 2Lan tốc độ 1000M.

Để hiểu sâu hơn về dòng thiết bị switch 3M-8SFP2L-1000M xin mời quý khách hàng tham khảo bài viết ngắn dưới đây của Viễn Thông Thành Công.

Switch quang 8 cổng SFP 2lan 1000M – Mã sp: 3M-8SFP2L-1000

Hỗ trợ 8 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000 đầu vào.

Hỗ trợ 8 cổng SFP, 2 cổng J45 10/100/1000M đầu vào. Switch quang sử dụng module kết nối sợi quang, 1 hoặc 2 sợi quang tùy vào Module quang SFP. Truyền và nhận tín hiệu, giúp tiết kiệm tối đa chi phí thi công cáp quang. Không suy hao tín hiệu.

Với thiết kế tiêu chuẩn phù hợp chạy được các bước sóng đa mode cả cáp quang single và cáp quang multi; với các bước sóng 1310nm/1550nm. Tuân thủ theo các chuẩn IEEE802.3u 100BASE-TX; và chuẩn 100BASE-FX đáp ứng được các nhu cầu sử dụng của tất cả các khách hàng.

Đây là một thiết bị quang được nói là tiện dụng nhất; khi lắp đặt một hệ thống mạng sever chuyên nghiệp không thể thiếu. Và điều đặc biệt mà các anh em trong nghề; hay đến khách hàng đều quan tâm đó là giá cả. Giá cả của con switch quang này chỉ bằng 1/3 giá tiền; so với các loại switch quang như Cisco; TP-Link,…

Về chất lượng sản phẩm thì không cần phải bàn đối với con switch quang 8 port này chất lượng đảm bảo nó cũng tương đương như sử dụng switch quang có module. Nên khách hàng có thể yên tâm sử dụng.

Thông số kỹ thuật của Switch quang 8 cổng SFP 2lan 1000M 3M-8SFP2L-1000

Switch quang 8 cổng SFP, 2 cổng J45 10/100/1000M.
– Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX.
– Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45).
– Tốc độ cổng quang: 1000Mbps.
– Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m.
– Khoảng cách truyền quang: 20Km.
– Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E.
– Đầu kết nối quang: LC.
– Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um.
– Bước sóng quang:1310nm,1550nm..
– Sản xuất tại Trung Quốc.
– Bảo hành: 12 tháng.

Mục đích sử dụng Switch quang 8 cổng SFP 2lan

+ Hệ thống kết nối internet mạng Lan với khoảng cách xa

+ Hệ thống truyền thông đa phương tiện (media )

+ Hệ thống cấp tín hiệu và trải dài wifi internet

+ Các hệ thống camera IP nhà xưởng; trạm thu phí

+ Các hệ thống camera trong xây dựng trung cư và cầu đường

+ Một số hệ thống các công trình tập trung tụ điểm tín hiệu vào 1 điểm

Đặc điểm của Switch quang 8 cổng SFP 2 lan tốc độ 1000M

Các đặc điểm nổi trội của dòng sản phẩm 3M-8SFP2L-1000

+Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

+Mã hàng dự án bao test chất lượng giấy tờ CO,CQ đầy đủ.( Là hàng dự án nhà cung cấp báo giá và bảo toàn giá cho khách hàng, để khách hàng có thể yên tâm đấu thầu dự án)

+Đảm bảo được tín hiệu ổn định hơn không bị trùng hoặc nhiễu

+Chất lượng tốt, bảo hành sản phẩm 12 tháng với tuổi thọ bền lâu.

+Gía thành rẻ hơn rất nhiều so với các dòng sản phẩm khác

+Hàng nhỏ gọn, kích thước phù hợp cho mọi địa điểm thi công nên rất được rất nhiều anh em kỹ thuật tin dùng và sử dụng.

Tuy nhiên bên cạnh nhưng điểm nổi bật thì dòng thiết bị này cũng có một số lỗi nhỏ.Các hệ thống mạng Lan hay camera IP lớn sẽ khó dùng nhưng sản phẩm này, vì tốc độ cũng như đường truyền dự liệu sẽ không thể đảm bảo cho một hệ thống lớn. Một hệ thống mạng lớn đòi hỏi nhưng dòng sản phẩm cũng như tốc độ đường truyền phải đi đôi với hệ thống, để khả năng truyền tải dữ liệu được ổn định. Chính vì vậy dòng sản phẩm này chỉ phù hợp với hệ thống vừa và nhỏ.

Chọn mua switch quang 3M-8SFP2L-1000 giá rẻ tại Viễn Thông Thành Công

  • Cam kết hàng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi.
  • Cam kết hỗ trợ mức giá tốt nhất cho khách hàng mới
  • Sản phẩm chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO.CQ
  • Bảo Hành chuyên nghiệp
  • Luôn luôn cải tiến update sản phẩm mới
  • Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt + hàn nối cáp quang hỗ trợ
  • Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em
  • Cung cấp sản phẩm đa dạng; combo trọn gói thiết bị quang mang đến nhiều sự lựa chon cho khách hàng

===>  Xem thêm: Các loại switch quang hiện nay

Viễn Thông Thành Công – Giải Pháp Mạng Viễn Thông
Mọi thông tin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số Hootline hoặc Email
Email : Inbox.thanhcong@gmail.com
Liên Hệ Fanpage của chúng tôi tại đây

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch quang 8 cổng SFP 2lan 1000M – Mã sp: 3M-8SFP2L-1000”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111