Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Switch quang 2quang 4lan 1000M – Mã sp: 3M-2Q4L-1000 chất lượng tốt

Mã sản phẩm: 5462
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Switch quang 2quang 4lan 1000M – Mã sp: 3M-2Q4L-1000 – hàng dự án bao test chất lượng, giấy tờ CO,CQ đầy đủ, hàng giá rẻ bảo hành lên tới 12 tháng.

Để có một hệ thống mạng Lan hay một hệ thống camera Ip hoàn chỉnh chúng ta cần đến rất nhiều các dòng thiết bị, chuyên dụng. Dạo gần đây trên thị trường xuất hiện nhưng dòng sản phẩm quang đang làm mưa, làm gió trên thị trường; trong đó chúng ta không thể không nhắc đến Switch 2 cổng quang và 4 cổng lan. Một sản phẩm được rất nhiều khách hàng săn đón, và muốn sở hữu cho mình để có thể làm nên một hệ thống mạng tốt nhất.

Tuy nhiên vẫn còn rất nhiều nhưng khách hàng thắc mắc, cũng như chưa hiểu rõ về dòng sản phẩm này, hômm nay Viễn Thông Thành Công sẽ giúp quý khách hàng giải thích nhưng khúc mắc; cũng như mọi thông tin về dòng sản phẩm Switch quang 2quang 4lan 1000M/ 3M-2Q4L-1000.

Switch quang 2quang 4lan 1000M – Mã sp: 3M-2Q4L-1000 chất lượng tốt

Bộ chuyển tiếp quang điện 2 cổng quang AB, 4 cổng LAN 10/100/1000M.  Thiết bị kết nối quang 1 sợi truyền tín hiệu đầu vào Cổng A và chuyển tiếp đến vị trí thứ 2 bằng cổng B. tốc độ truyền tải lên đến 1GB.

Với thiết kế tiêu chuẩn phù hợp chạy được các bước sóng đa mode cả cáp quang single và cáp quang multi; với các bước sóng 1310nm/1550nm. Tuân thủ theo các chuẩn IEEE802.3u 1000BASE-TX; và chuẩn 1000BASE-FX đáp ứng được các nhu cầu sử dụng của tất cả các khách hàng.

Bộ chuyển đổi quang điện AB 4 cổng LAN là giải pháp tiết kiệm chi phí để mở rộng mạng LAN Wifi hoặc có dây, truyền tín hiệu hình ảnh từ nhiều Camera IP về trung tâm tiện lợi và tiết kiệm chi phí.

Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng J45 10/1000M/ 1 cổng quang SC

Kết nối 1 cổng quang đầu vào Chuẩn SC, và 4 Cổng J45 đầu ra kết nối Ethernet 1000Mbps

Mô tả sơ lược về switch quang 3M-2Q4L-1000

– Sử dụng đầy đủ IEEE802.3x tiêu chuẩn, sử dụng half-duplex Backpressure công nghệ.

– 4 cổng RJ45 thích ứng 10 1000M , hỗ trợ lật tự động cổng (AutoMDI / MDIX) .

– Cung cấp 2 cổng quang 1000Mbps, để đáp ứng các yêu cầu của truyền dẫn đường dàI.

– Hỗ trợ 3 nhóm chức năng cổng Vlan và MTU VU, cung cấp chức năng kiểm soát băng thông.

Thông số kỹ thuật của switch quang 2quang 4lan 1000M

Bộ chuyển tiếp quang 2 cổng loại 1 gigabit này ngoài kết hợp với  ra còn có thể kết hợp với thiết bị có thể kết nối đa dạng với Switch quang 4 cổng, Switch quang 8 cổng .

Switch quang 2 cổng đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế 10/100/1000Mbps IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet.

Bước sóng hoạt động 1310-1550nm.

Khoảng cách: 20km trên cáp quang Single mode.

Cổng quang : 2 cổng chuẩn SC/ SC.

Số cổng điện: 4 cổng tốc độ 10/100/1000Mb, thích hợp cáp mạng cat5e hoặc cat6.

Công suất phát tối đa -12.0 dBm.

Nhiệt độ làm việc: -25 độ ~ + 65 độ..

Ứng dụng của switch quang 2 cổng quang 4 cổng Lan tốc độ 1000M

Cấu hình chuyển tiếp cổng cho camera IP, triển khai hệ thống Camera IP, triển khai hệ thống quang nối tiếp AB lắp đặt hệ thống mạng LAN với độ ổn định cao, băng thông lớn tránh suy hao tín hiệu. Một số hệ thống các công trình tập trung tụ điểm tín hiệu vào 1 điểm.

Ngoài ra switch quang 3M-2Q4L-1000M có thể sử dụng để kết nối các hệ thống mạng quang ở khoảng cách xa theo cách chuyển tiếp.

===> Dịch vụ sửa chữa mạng Lan chuyên nghiệp

Viễn Thông Thành Công chuyên phân phối các dòng Switch quang 3M-2Q4L-1000

  • Cam kết hàng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi.
  • Cam kết hỗ trợ mức giá tốt nhất cho khách hàng mới
  • Sản phẩm chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO.CQ
  • Bảo Hành chuyên nghiệp 24 Tháng  – 1 đổi 1 trong 15 ngày đầu tiên
  • Luôn luôn cải tiến update sản phẩm mới
  • Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt + hàn nối cáp quang hỗ trợ
  • Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em

Viễn Thông Thành Công rất hân hạnh được phục vụ quý khách hàng.
Viễn Thông Thành Công – Giải Pháp Mạng Viễn Thông
Mọi thông tin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua số Hootline hoặc Email
Email : Inbox.thanhcong@gmail.com
Liên Hệ Fanpage của chúng tôi tại đây

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch quang 2quang 4lan 1000M – Mã sp: 3M-2Q4L-1000 chất lượng tốt”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111