Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Mã sản phẩm: 4278
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Switch Công nghiệp hay còn gọi là Industrial Ethernet Switches, là các thiết bị chuyển mạch (bộ chia mạng) được thiết kế để hoạt động trong các điều kiện và môi trường khắc nghiệt, có tổng thời gian hoạt động dài hơn các dòng Switch Ethernet thông thường. Hiện nay, Scodeno đang nổi lên như nhà phân phối các sản phẩm Converter, Switch công nghiệp hàng đầu cùng mức giá cạnh tranh. Hứa hẹn sẽ cạnh tranh trực tiếp với các sản phẩm của 3Onedata đã được thị trường biết đến từ rất lâu.

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX được thiết kế với 2 cổng quang SFP 2.5GBase-X và 4 cổng LAN Gigabit 10/100/100-BaseGT hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x giúp bạn có thể kết nối và quản lý được các thiết bị trong hệ thống và truyền tải thông tin đến văn phòng, phòng điều hành với khoảng cách 20km khi sử dụng cáp quang Singlemode thông qua Module SFP.

Vỏ hộp của Switch chia mạng công nghiêp Scodeno đều được thiết kế nhỏ gọn, các cổng kết nối và đèn báo được bố trí tại những nơi dễ thao tác. Thép dày là vật liệu được Scodeno sử dụng để làm lớp vỏ đạt tiêu chuẩn IP50 có khả năng chịu được va đập và những điều kiện khắc nghiệt. Nhiều lỗ tản nhiệt được bố trí 2 bên thành vỏ giúp cho thiết bị có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài.

Switch cong nghiep Scodeno Xblue 6port
Switch cong nghiep Scodeno Xblue 6port

Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Switch cong nghiep Scodeno Xblue 6port có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.

>>> Xem thêm: Dịch vụ hàn cáp quang tại Hà Nội

Industrial Switch Managed Scodeno XPTN-9000-65-1GX2GT sử dụng nguồn điện đầu vào DC 12-58V. Sử dụng các vật liệu thân thiện với môi trường đạt tiêu chuẩn trong nước và quốc tế như RoHS,CCC,FCC, CE…

Thông số kỹ thuật của Switch công nghiệp Scodeno 6 cổng

Provider Mode Ports
Fixed port
2*2.5GBase-X,4*10/100/1000 Base-T
Management Port
Support console
Power interface
Phoenix terminal, redundant dual power supply
LED Indicators
PWR,Link/ACT LED
Cable Type & Transmission Distance
Twisted-pair
0-100m(CAT5e,CAT6)
Monomode optical fiber
20/40/60/80/100KM
Multimode (optical) fiber
550m
Network Topology
Ring topology
Support
Star topology
Support
Bus topology
Support
Tree Topology
Support
Hybrid topology
Support
Electrical Specifications
Input voltage
DC12~58V
Total Power consumption
<10W
Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX
Layer 2 Switching
Switching capacity
36G
Packet forwarding rate
26.78Mpps
MAC address table
16K
VLAN
Support 4K
Buffer
8M
Forwarding delay
<10us
MDX/MIDX
Support
Flow control
Support
Jumbo Frame
Support 10Kbytes
Spanning Tree
Support STP/RSTP/MSTP
Ring Protocol
Support ERPS
Link Aggregation
Support 12 group
Multicast
Support IGMP Snooping
Port Mirroring
Support
Storm Control
Support
Interface Counters
Support
QINQ
Support
802.1X
Support
MAC Authentication
Support
Port Isolation
Support
Dying gasp
Support
DHCP CLIENT
Support
PING/TRACEROUT
Support
DDM
Support
Convergence
ACL
Support ACL 500
Support IP standard ACL
Support MAC expand ACL
Support IP expand ACL
QOS
Support QoS re-marking, priority mapping
Support SP, WRR queue scheduling
Support engress rate-limited, egress rate-limit
Support Policy-based QoS
Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX
Management
CLI
Support
Console
Support
Telnet
Support
WEB management
Support
SNMP
Support SNMPv1/v2c/v3
User Management
Support
System Log
Support
Configuration File Download/Upload
Support
Upgrade Firmware
Support
Switch cong nghiep Scodeno Xblue 6port
Environment
Operating temperature
-40℃~+75℃(The device is tested for 8 hours at temperatures in 85°C)
Storage temperature
-40℃~+85℃
Relative humidity
5%~95% (non-condensing)
Thermal methods
Fanless design
MTBF
100,000 hours
Mechanical Dimensions
Product size
143X104X65mm
Installation Method
DIN-rail
Weight
0.85KG
EMC & Ingress Protection
IP Level
IP50
Surge protection of Power
IEC 61000-4-5   Level X(10KV/10KV)(8/20us)
Surge protection of Ethernet port
IEC 61000-4-5   Level X(6KV/4KV)(10/700us)
RS
IEC 61000-4-3   Level 3(10V/m)
EFI
IEC 61000-4-4   Level 3(1V/2V)
CS
IEC 61000-4-6   Level 3(10V/m)
PFMF
IEC 61000-4-8   Level 4(30A/m)
DIP
IEC 61000-4-11   Level 3 (10V)
ESD
IEC 61000-4-2   Level 4(8K/15K)
Free fall
0.5m
Authentication
Authentication
CCC/CE/FCC/RoHS
Accessories
Accessories
Device, Terminals, Specification, Certificate
Adapter (Optional)
Optional Model
XPTN-9000-85-2GH4GP-VX
2*2.5Gbps SFP Port,4*10/100/1000Mbps RJ45 Port, PoE support 802.3af&at
XPTN-9000-85-2GX4GT-VX
2*1000Mbps SFP Port,4*10/100/1000Mbps RJ45 Port
XPTN-9000-85-2GX4GP-VX
2*1000Mbps SFP Port,4*10/100/1000Mbps RJ45 Port, PoE support 802.3af&at

Viễn Thông Thành Công hiện đang cung cấp các sản phẩm Switch quang công nghiệp, Converter công nghiệp Scodeno chính hãng, đầy đủ CO CQ cùng mức giá rẻ nhất thị trường. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.

Quý khách có nhu cầu tìm hiểu thông tin, kỹ thuật cũng như đặt mua sản phẩm Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111