Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Switch công nghiệp 3Onedata IES3020G-4GS 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng SFP

Mã sản phẩm: 4541
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Switch Công nghiệp hay còn gọi là Industrial Ethernet Switches, là các thiết bị chuyển mạch (bộ chia mạng) được thiết kế để hoạt động trong các điều kiện và môi trường khắc nghiệt, có tổng thời gian hoạt động dài hơn các dòng Switch Ethernet thông thường. Hiện nay, Switch công nghiệp 3Onedata IES3020G-4GS là sự lựa chọn tối ưu cho các hệ thống mạng công nghiệp.

Switch công nghiệp 3Onedata IES3020G-4GS 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng SFP

3Onedata IES3020G-4GS là dòng thiết bị cao cấp được 3Onedata đầu tư nghiên cứu áp dụng những công nghệ mới và sản xuất trên dây truyền hiện đại, các thành phần linh kiện cao cấp cùng lớp vỏ chất lượng, các lỗ tản nhiệt được bố trí xung quanh thân giúp thiết bị có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài.

Switch công nghiệp IES3020G-4GS 20 cổng bao gồm 16 cổng LAN Gigabit 10/100/100Mbps và 4 cổng SFP quang cho phép cắm trực tiếp các thiết bị Module quang SFP giúp mở rộng hệ thống mạng, truyền tín hiệu từ nhà xưởng, công trường….. tới phòng sever, điều khiển thông qua cáp quang Singlemode hoặc Multimode.

Switch công nghiệp 3Onedata IES3020G-4GS
Switch công nghiệp 3Onedata IES3020G-4GS

Với thiết kế công nghiệp chuẩn IP40 giúp cho Switch mạng công nghiệp 3Onedata có thể làm việc liên tục trong thời gian dài tại những nơi có điều kiện khắc nghiệt, nhiệt độ cao, độ ồn và khói bụi lớn như : nhà máy xi măng, mỏ than, công trường khai thác khoáng sản…

Industrial Switch 3Onedata IES3020G-4GS sử dụng nguồn điện đầu vào DC 12-58V. Sử dụng các vật liệu thân thiện với môi trường đạt tiêu chuẩn trong nước và quốc tế như RoHS,CCC,FCC, CE…

Switch mạng công nghiệp 20 port 3Onedata IES3020G-4GS làm việc ổn định trong khoảng nhiệt độ -40~75℃

Thông số kỹ thuật của Switch công nghiệp 20 cổng IES3020G-4GS

Technology

  • Standard: Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z/ab
  • Flow control: IEEE802.3x flow control, back press flow control

Exchange attribute

  • 1000M forward speed: 1488100pps
  • Transmit mode: store and forward
  • Backplane bandwidth: 56G
  • MAC table size: 10K
  • Buffer size: 12M

Interface

  • Gigabit RJ45 port: 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX auto speed control, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect
  • Gigabit SFP port: 1000Base-X, LC connector
  • Console port: Reserved
  • Alarm port: 2 bit terminal block
  • 1 channel relay alarm output

Transfer distance

  • Twisted-pair: 100m(standard CAT5/CAT5e cable)
  • Multi-mode: 1310nm, 2Km
  • Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km
  • 1550nm, 80/100/120Km

LED indicator

  • Run indicator: RUN
  • Interface indicator: Link (G1~G20)
  • Power supply indicator: P1, P2
  • Alarm indicator: ALM

Power supply

  • Input Voltage: 48VDC
  • Type of  input: 4 bits terminal block
  • support reverse connection
  • support redundant power supply

Consumption

  • No-load consumption: 11.04W@48VDC
  • Full-load consumption: 14.88W@48VDC

Working environment

  • Working temperature: -40~75℃
  • Storage temperature: -40~85℃
  • Relative Humidity: 5%~95 %( no condensation)

Mechanical Structure

  • Shell: IP40 protection, metal shell
  • Installation: DIN-Rail mounting
  • Weight: 1080g
  • Size (W×H×D): 70mm×160mm×130mm

Industry Standard

  • EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
  • EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4
  • EN61000-4-3 (RS), Level 3
  • EN61000-4-4 (EFT), Level 4
  • EN61000-4-5 (Surge), Level 4
  • EN61000-4-6 (CS), Level 3
  • EN61000-4-8, Level 5
  • Shock: IEC 60068-2-27
  • Free fall: IEC 60068-2-32
  • Vibration: IEC 60068-2-6

Certification

  • CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending)

Warranty: 5 years

Packing List

  • 1. Industrial Ethernet Switch ×1
  • 2. User manual ⅹ 1
  • 3. Certificate of quality ⅹ 1
  • 4. Warranty card ⅹ 1

 

Viễn Thông Thành Công hiện đang cung cấp các sản phẩm Switch quang công nghiệp, Converter công nghiệp 3Onedata chính hãng, đầy đủ CO CQ cùng mức giá rẻ nhất thị trường. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.

Quý khách có nhu cầu tìm hiểu thông tin, kỹ thuật cũng như đặt mua sản phẩm Switch công nghiệp 3Onedata IES3020G-4GS vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch công nghiệp 3Onedata IES3020G-4GS 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng SFP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111