139 Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - HN

Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F – DIN-RAIL

Mã sản phẩm: 4536
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F là dòng Switch mạng công nghiệp có tích hợp các cổng quang được 3Onedata đưa vào sử dụng tại những nơi có điều kiện làm việc khó khăn mà các thiết bị khác không thể hoạt động liên tục trong thời gian dài. Các sản phẩm Switch công nghiệp, Converter công nghiệp 3Onedata được rất nhiều nơi đánh giá cao và ưa chuộng sử dụng.

Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F – DIN-RAIL

3Onedata IES2010-2GF-4F có thiết kế chuẩn công nghiệp đáp ứng được những điều kiện làm việc khó khăn nhất. Với tiêu chuẩn IP40, Thiết bị có thể làm việc ổn định, lâu dài trong môi trường có nhiều khói bụi, tiếng ồn, nhiệt độ cao. Đây là sự lựa chọn đơn giản, tiết kiệm tối đa cho các mô hình mạng cho các nhà xưởng, hầm mỏ, camera giao thông….

Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F
Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F

Swich mạng công nghiệp IES2010-2GF-4F 10 port bao gồm 4 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit quang + 4 cổng quang cho phép kết nối được với nhiều thiết bị trong phạm vi 100m với cáp mạng đồng nguyên chất cũng như dễ dàng mở rộng hệ thống mạng, kết nối từ nhà xưởng lên phòng sever, phòng điều hành thông qua cáp quang Singlemode với khoảng cách 20km.

Switch công nghiệp DIN-RAIL 3Onedata sử dụng nguồn điện đầu vào DC 12-58V. Sử dụng các vật liệu thân thiện với môi trường đạt tiêu chuẩn trong nước và quốc tế như RoHS,CCC,FCC, CE… Thiết bị có thể hoạt động tốt với nhiệt độ -40°C~75°C hơn hẳn các dòng Switch mạng thông thường.

Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang. Những lỗ tản nhiệt được đục xung quanh thành vỏ có tác dụng tản nhiệt cho thiết bị có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài.

Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F
Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F

Một số Model khác cùng series IES2010-2GF-4F

Available Models 

 

Interface Power Supply
 

 

 

Gigabit Fiber ports Fiber Optic ports Fast Ethernet ports 12~48VDC
IES2010-2GF

 

 

2 0 8
IES2010-2GF-2F

 

 

2 2 6
IES2010-2GF-4F

 

 

2 4 4

Thông số kỹ thuật của Switch công nghiệp 10 cổng 3Onedata

Technology

  • Standard: Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x
  • Flow control: IEEE802.3x flow control, back press flow control

Exchange attribute

  • 100M forward speed: 148810pps
  • 1000M forward speed: 1488100pps
  • Transmit mode: store and forward
  • System exchange bandwidth: 7.6G
  • MAC address table: 8K
  • Memory: 1Mbit

>> Xem thêm sản phẩm : Switch công nghiệp 3Onedata IES318-2F

Interface

  • RJ45 port: 10/100Base-T(X) auto speed control, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect
  • 100M optic fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC connector, support single mode (20/40/60/80Km optional), multi mode (2Km), wavelength: 1310nm, 1550nm
  • Gigabit Fiber Ports: 1000Base-FX (SC/FC/ST)
  • Console port: RS-232 (RJ45 connector)
  • Alarm port: 2 bit terminal block
  • 1 channel relay alarm output

Transfer distance

  • Twisted cable: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)
  • Multi-mode: 1310nm, 2/5Km
  • Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km
  • 1550nm, 80/100/120Km

LED indicator

  • Run indicator: RUN
  • Interface indicator: Link (1~8/G1~G2)
  • Power supply indicator: P1, P2
  • Alarm indicator: ALARM

Power supply

  • Input Voltage: 12~48VDC
  • Type of input: 4 bits terminal block
  • DC support reverse connection
  • DC support redundant power supply

Consumption

  • No-load consumption: 2.4W@24VDC
  • Full-load consumption: 8.0W@24VDC

Working environment

  • Working temperature: -40~75℃
  • Storage temperature: -40~85℃
  • Relative Humidity: 5%~95 %( no condensation)

Mechanical Structure

  • Shell: IP40 protect grade, metal shell
  • Installation: DIN-Rail mounts
  • Weight: 720g
  • Size (W×H×D): 53mm×138mm×110mm

Industry Standard

  • EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
  • EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 3
  • EN61000-4-4 (EFT), Level 3
  • EN61000-4-5 (Surge), Level 3
  • Shock: IEC 60068-2-27
  • Free fall: IEC 60068-2-32
  • Vibration: IEC 60068-2-6

Certification

  • CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending)

Warranty: 5 years

Packing List

  • 1. Industrial Ethernet Switch (plus terminal block) ⅹ 1
  • 2. User manual ⅹ 1
  • 3. Certificate of quality ⅹ 1
  • 4. Warranty card ⅹ 1
  • 5. DIN-Rail mounting kit ⅹ 1

 

Viễn Thông Thành Công hiện đang cung cấp các sản phẩm Switch quang công nghiệp, Converter công nghiệp 3Onedata chính hãng, đầy đủ CO CQ cùng mức giá rẻ nhất thị trường. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.

Quý khách có nhu cầu tìm hiểu thông tin, kỹ thuật cũng như đặt mua sản phẩm Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch công nghiệp 3Onedata IES2010-2GF-4F – DIN-RAIL”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111