Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Module quang Wintop SFP 1 sợi Single mode/ YTPS-G35-20L chính hãng

Mã sản phẩm: 2775
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Module quang Wintop SFP 1 sợi Single mode/ YTPS-G35-20L – Chính hãng; hàng chất lượng tương thích với nhiều sản phẩm như switch cisco; HP; đảm bảo đầy đủ các giấy tờ CO,CQ.

Hiện nay hầu hết các hãng sản xuất switch chia mạng đều có sản xuất cả module quang SFP; giá thành của các dòng module cũng chênh nhau khá nhiều. Nổi bật nhất là các dòng sản phẩm của Cisco, plannet…

Viễn Thông Thành Công cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh thành cả nước.

Sản phẩm có bảo hành chính hãng được bảo hành 12 tháng tương thích với nhiều sản phẩm như switch cisco,HP,… và nhiều các switch trên thị trường hiện nay.Ngoài ra công ty chúng tôi còn đảm bảo đầy đủ các giấy tờ CO,CQ.

Module quang Wintop SFP 1 sợi Single mode/ YTPS-G35-20L – Chính hãng, hàng chất lượng

Module quang Wintop SFP 1

Modle quang SFP/SFP module hay còn gọi là SFP transcerverSFP module or module quang là loại có thể dùng để kết nối với các con Switch; DSLAM,SDN có cổng ( khe) theo chuẩn ( Smail Form Factor ).

SFT module  Module quang Wintop SFP 1 là bộ thu phát thu nhỏ gọn – bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Được thiết thiết kế sự đầu kết nối ( connector) dạng smail form factor (SFP) có khả năng cắm nóng trên các thiết bị.

Module quang Wintop SFP 1 chính hãng Optone single mode; Gigabit 1.25G, 1000Base LX , khoảng cách 20Km, chuẩn LC connector; bước sóng 1310nm thiết kế nhỏ gọn phù hợp đảm bảo yêu cầu của các khách hàng khó tính hiện nay

Module quang thường được sử dụng phổ biến với ứng dụng truyền thống và truyền số liệu. Ngày nay module quang được sử dụng phổ biến chuẩn công nghiệp phổ biến được nhà sản xuất dùng với thiết bị mạng phát triển và hỗ trợ.

Tính năng và ứng dụng của Module quang Wintop SFP 1

  • Thiết kế với kích thước nhỏ gọn dễ dàng thi công và di chuyển.
  • Tiêu thụ điện năng cực thấp , nhiệt độ thấp, hiệu suất ổn định trong nhưng môi trường đặc biệt và có tuổi thọ lâu dài.
  • Hệ thống kết nối với mạng internet với khoảng cách xa mà đễ dàng di chuyển thay đổi.
  • Hỗ trợ hệ thống truyền thông đa phương tiện .
  • Sự dụng 2 sợi quang đẩy bước sống đi xa hơn.
  • Thiết bị quan trọng trong thu phát tín hiệu của ngành công nghiệp viễn thông.
  • Chất liệu inox vỏ ngoài sáng bóng bao bọc bo mạch điện để thu phát tín hiệu lớp vỏ sáng bóng ưu mắt người nhìn.
  • Module quang Wintop SFP 1 có thể truyền dữ liệu lên tới khoảng cách 140km.
  • Module được trang bị vfa thiết kế linh hoạt phù hợp với cấu hình các thiết bị mạng hiện nay.
  • Module quang được thiết kế cho phép dẫn quang 2 chiều trên 1 sợi đơn nên sự dụng các bước sống linh hoạt khác nhau và hội ngộ với bộ lọc nhạy cảm bước sóng.

Thông số kỹ thuật của bộ Module quang Wintop SFP 1

  • 1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM SC
  • Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km SC
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng quang: TX: 1310nm ; RX :1550 nm
  • Loại tín hiệu: Single-Mode
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Single fiber SFP
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  • Nguồn điện: 3.3V
  • Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  • Hỗ trợ Hot Pluggable
  • Nhiệt độ hoạt động của module quang
  • Chuẩn: 0~+70°C
  • Công nghiệp:-40~+85 °C
  • Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  • Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Mua module quang chính hãng ở đâu?

Mua sản phẩm Module quang Wintop SFP 1  tại Viễn Thông Thành Công quý khách sẽ được hưởng những ưu đãi sau :

  • Cam kết hàng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi.
  • Cam kết hỗ trợ mức giá tốt nhất cho khách hàng mới
  • Sản phẩm chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO.CQ
  • Bảo Hành chuyên nghiệp
  • Luôn luôn cải tiến update sản phẩm mới
  • Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt + hàn nối cáp quang hỗ trợ
  • Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em
  • Cung cấp sản phẩm đa dạng; combo trọn gói thiết bị quang mang đến nhiều sự lựa chon cho khách hàng

Viễn Thông Thành Công rất hân hạnh được phục vụ quý khách!

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Wintop SFP 1 sợi Single mode/ YTPS-G35-20L chính hãng”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111