139 Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - HN
Giảm giá!

OTDR Joinwit JW3302F – Máy đo cáp quang lưu & xuất kết quả đo

Mã sản phẩm: 3491
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

40.000.000  30.000.000 

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Máy đo OTDR Joinwit JW3302F – Máy đo quang lưu & xuất kết quả đo. Máy đo điểm đứt, đo suy hao, kiểm tra cáp quang, sử lý sự cố mạng chuyên nghiệp

Đặc Điểm Máy đo quang OTDR Joinwit JW3302F

Máy đo quang OTDR Joinwit JW3302F

 

  • Đặc điểm chính của máy đo OTDR Joinwit JW3302F là Thiết kế được tích hợp hóa đồng nhất, cứng cáp
  • Mức độ bảo vệ cao IP65, tăng cường chế độ làm việc cao bên ngoài
  • Màn hình 7 inch chống chói LCD
  • Module đo test PON (1625nm) tich hợp khi đặt hàng
  • Module Test MMF đa mode (850/1300nm) tich hợp khi đặt hàng
  • Hiển thị chế độ đa ngôn ngữ (multi – language)

Ưng dụng máy đo OTDR Joinwit

  • FTTx testing với mạng PON
  • Testing CATV
  • Testing mạng truy cập Access
  • Testing mạng metro
  • Testing trong phòng Lab và xí nghiệp
  • Khắc phục sợi live , sợi tín hiệu

JW3302F series OTDR được thiết kế chuyên dụng cho khối công việc dòi hỏi cao, tuyến trục. Mức độ bảo vệ thân máy IP64, dễ dàng vận hành, màn hình LCD , thời lượng hoạt động pin hơn 12 giờ
JW3302F OTDR với nền tảng tương thích cao , màn hình lớn 7 inch (touch screen cảm ứng theo đơn hàng), pin Lithium – Ion dung lượng cao, chế độ soi kiểm tra đầu connector quang microscope, module quang đi kèm PON, test laser thông tuyến VFL, hỗ trợ đo suy hao thu phát công suất quang. Tất cả những gì cần thiết đều có sẵn cho dòng máy đo sợi quang Joinwit

Chức năng chính máy đo OTDR Joinwit JW3302F

Máy đo quang OTDR Joinwit JW3302F

Multi-mode OTDR

Bên cạnh chuẩn đo single mode (đơn mode) (1310/1550nm), JW3302F OTDR hỗ trợ đo multi – mode (850/1300nm)

VFL (visual fault locator)

Chức năng fault locator bước sóng 650nm trên cổng FC/UPC

PON ONLINE TEST

Sử dụng bước sóng 1625nm để scan , phân tích mạng truy cập access point không gián đoạn dịch vụ

PM (power meter)

Cổng đo Power meter giúp kĩ thuật dễ dàng thao tác và so sánh với đường tín hiệu quang sống (live)

LS (laser source)

JW3302F giúp xác định suy hao toàn tuyến với Power meter

FM (fiber microscope)

Kiểm tra đầu connector trước khi kết nối thông qua cổng USB cho phép theo tác nhanh, dễ dàng kiểm tra bề mặt đầu quang và khả năng bắt giữ và lưu hình ảnh tới 400x

Đo test cáp sợi quang

JW3302F hãng joinwit OTDR đo suy hao mối hàn, suy hao mối nối, khớp nối connector, suy hao sợi và suy hao phản xạ của điểm, liên kết phản hồi quang theo cách thông minh chi tiết sự kiện toàn tuyến

Truyền dữ liệu đo OTDR Joinwit

Kiểm tra trên PC hoặc PDA thông qua USD, bộ nhớ trong 4GB có thể lưu tới 40,000 lần kết quả đo

Download giản đồ và cài đặt từ dữ liệu

Send kết quả đo qua email

 Độ tương thích

-Windows Vista (32/64 bit system)

-Windows 7 (32/64 bit system)

-Windows 8 (32/64 bit system)

-Microsoft Office Excel 2007

-Microsoft Office Excel 2010

-Microsoft Office Excel 2013

Thông số kĩ thuật OTDR Joinwit JW3302F

Đường kính trọng lượng máy   253×168×73.6mm

1.5kg (battery included)

Hiển thị 7 inch TFT-LCD with LED backlight (touch screen function is optional)
Giao tiếp 1×RJ45 port, 3×USB port (USB 2.0, Type A USB×2, Type B USB×1)
Nguồn cung cấp 10V(dc), 100V(ac) to 240V(ac), 50~60Hz
Thời gian Pin 7.4V(dc)/4.4Ah lithium battery (with air traffic certification)

Operating time: 12 hours①, Telcordia GR-196-CORE

Charging time: <4 hours (power off)

Chế độ tiết kiệm nguồn Backlight off: Disable/1 to 99 minutes

Auto shutdown: Disable/1 to 99 minutes

Lưu dữ liệu Internal memory: 4GB (about 40,000 groups of curves)
Ngôn ngữ User selectable (English, Simplified Chinese, traditional Chinese, French, Korean, Russian, Spanish and Portuguese-contact us for availability of others)
Điều kiện môi trường Operating temperature and humidity: -10℃~+50℃, ≤95% (non-condensation)

Storage temperature and humidity: -20℃~+75℃, ≤95% (non-condensation)

Proof: IP65 (IEC60529)

Phụ kiện đi kèm máy OTDR Standard: Main unit, power adapter, Lithium battery, FC adapter, USB cord, User guide, CD disk, carrying case

Optional: SC/ST/LC adapter, Bare fiber adapter

 Tham số đặt hàng

Type

Testing Wavelength

(MM: ±20nm, SM: ±10nm)

Dynamic Range (dB)

Event/Attenuation Dead-zone (m)

JW3302F-M21

850/1300

19/21

1.5/8

JW3302F-MD21

850/1300

1310/1550

19/21

35/33

1.5/8

1.5/8

JW3302F-MD22

850/1300

1310/1550

19/21

40/38

1.5/8

1.75/11

JW3302F-D32

1310/1550

32/30

1.5/8

JW3302F-D35

1310/1550

35/33

1.5/8

JW3302F-D40

1310/1550

40/38

1.75/11

JW3302F-D43

1310/1550

43/41

2/14

JW3302F-T40F

1310/1550/1625

40/38/38

1.75/11

JW3302F-T43F

1310/1550/1625

43/41/41

2/14

JW3302F-T45F

1310/1550/1625

45/43/43

2/14

 Thông Số cổng OTDR

Độ rộng xung Single mode: 3ns, 5ns, 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 200ns, 500ns, 1μs, 2μs, 5μs, 10μs, 20μs

Multi-mode: 3ns, 5ns, 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 200ns, 500ns, 1μs, 2μs

Khoảng cách đo Single mode: 100m, 500m, 2km, 5km, 10km, 20km, 40km, 80km, 120km, 160km, 240km

Multi-mode: 500m, 2km, 5km, 10km, 20km, 40km

Độ phân giải lấy mẫu Tối thiểu 5cm
Điểm lấy mẫu Tối đa 128.000 điểm
Điểm lấy mẫu ≤0.05dB/dB
quy mô chỉ định Trục X: 4m ~ 70m / div, trục Y: Tối thiểu 0,09dB / div
Độ phân giải khoảng cách 0.01m
Độ chính xác từ xa ± (1m + khoảng cách đo × 3 × 10-5 + độ phân giải lấy mẫu) (không bao gồm độ không đảm bảo IOR)
Độ chính xác phản xạ Chế độ đơn: ± 2dB, đa chế độ: ± 4dB
Cài đặt IOR 1.4000 ~ 1.7000, bước 0,0001
Các đơn vị Km, miles, feet
Định dạng theo dõi OTDR Telcordia phổ quát, SOR, số 2 (SR-4731)
Chế độ thử nghiệm Định vị lỗi hình ảnh: Đèn đỏ có thể nhìn thấy để nhận dạng và xử lý sự cố sợi
Phân tích sự kiện sợi Các sự kiện chính xác và không phản xạ: 0,01 đến 1,99dB (các bước 0,01dB)

-Reflective: 0,01 đến 32dB (các bước 0,01dB)

-Kết thúc / ngắt: 3 đến 20dB (các bước 1dB)

Các chức năng khác Quét thời gian thực: 1Hz

Chế độ trung bình: Thời gian (1 đến 3600 giây)

Phát hiện sợi sống: Xác minh ánh sáng giao tiếp hiện diện trong sợi quang

Trace overlay và so sánh

Thông số kĩ thuật module cổng VFL máy OTDR Joinwit JW3302F

 Phạm Vi Bước sóng (±20nm) 650nm
Power 10mw,CLASSIII B
Phạm Vi 12km
Đầu Nối FC/UPC
Launching Mode CW/2Hz

 Thông số cổng PM Module (Power Meter, as optional function):

 Phạm Vi Bước sóng (±20nm) 800~1700nm
Bước sóng hiệu chuẩn 850/1300/1310/1490/1550/1625/1650nm
Phạm vi kiểm tra Loại A: -65 ~ + 5dBm (tiêu chuẩn); Loại B: -40 ~ + 23dBm (tùy chọn)
Resolution 0.01dB
Sự chính xác ±0.35dB±1nW
Nhận dạng điều chế 270/1k/2kHz,Pinput≥-40dBm
Chuẩn kết nối FC/UPC

Thông số Chế độ LS Module ( Laser Source, as optional function):

 Phạm Vi Bước sóng (±20nm) 1310/1550/1625nm
Công suất ra Adjustable -25~0dBm
Accuracy ±0.5dB
Connector FC/UPC

FM Module (Fiber Microscope, as optional function):

Độ phóng đại 400X
Resolution 1.0µm
View of Field 0.40×0.31mm
Storage/working Condition -18℃~35℃
Dimension 235×95×30mm
Sensor 1/3 inch 2 million of pixel
Weight 150g
USB 1.1/2.0
Adapter

 

SC-PC-F (For SC/PC adapter)

FC-PC-F (For FC/PC adapter)

LC-PC-F (For LC/PC adapter)

2.5PC-M (For 2.5mm connector, SC/PC, FC/PC, ST/PC)

Typical, tắt đèn nền, quét dừng ở 25oC, 12 giờ thử nghiệm liên tục điển hình.
Model T40F / T43F / T45F được tích hợp với bộ lọc quang, cho phép họ kiểm tra mạng PON trực tuyến (bằng cách sử dụng bước sóng 1625nm) và sẽ không làm gián đoạn tín hiệu sợi quang
Phạm vi hoạt động được đo với độ rộng xung tối đa, thời gian trung bình là 3 phút, SNR = 1; Sự khác biệt về mức độ giữa mức nhiễu RMS và mức độ xảy ra tán xạ ngược gần cuối.

Viễn Thông Thành Công Phân phối  Máy đo quang OTDR Joinwit

Dòng máy đo quang Joinwit từ lâu đã được khẳng định được chất lượng đi đôi với giá thành. Với mong muốn mang lại sự chuyên nghiệp và yên tâm khi đi sử lý sự cố cáp quang cho khách hàng. Chúng tôi đã đăng kí với nhà máy để được nhập khẩu trực tiếp các sản phẩm của hãng. Nếu có nhu cầu tư vấn, xem sản phẩm mẫu hay đặt hàng. Các bạn vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ
Click để Xem thêm các sản phẩm về máy đo cáp quang OTDR

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

Joinwit

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “OTDR Joinwit JW3302F – Máy đo cáp quang lưu & xuất kết quả đo”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111