Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Dây nhảy quang SC- LC / Dây nhảy quang singmode giá rẻ

Mã sản phẩm: 2006
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Dây nhảy quang SC- LC chính hãng 100%, giá rẻ tốt nhất thị trường hiện nay. Hàng Việt Nam Chính hãng bao test kiểm định chất lượng xuất xưởng.

Dây nhảy quang Singlemode SC- LC chính hãng Việt Nam 100%

dây nhảy quang sc-lc upc

Dây nhảy quang quang là một thiết bị kết nối giữa hộp phối quang ODF và bộ chuyển đổi quang để tạo nên một hệ thống mạng viễn thông hoàn hảo nhất. Mỗi thông số kỹ thuật hay nhưng thực tiễn của thiết bị được áp dụng thực tế; khiến cho rất nhiều các khách hàng muốn sử dụng và sở hữu ngay.

Với  dây nhảy quang singlemode SC-LC là một đoạn cáp quang Singlemode (đơn mốt) SM 9/125  dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex.

2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC và một đầu chuẩn LC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo yêu cầu lựa chọn phù hợp với công trình của khách hàng.

Để đáp ứng nhưng nhu cầu của khách hàng Viễn Thông Thành Công chuyên phân phối các dòng sản phẩm dây nhảy quang chính hãng. Đảm bảo đáp ứng được nhu cầu của khách hàng với nhiều đầu kết nối SC; ST;LC;FC;..

Một số thông tin cơ bản về dây nhảy quang SC-LC

Dây nhảy quang single mode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế. Đặc biệt rất  là chắc chắn nên dây nhảy quang Singlemode SC-LC có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao; hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.

Với thiết kế cấu tạo gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang; và cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang.

Nếu Module quang đóng vai trò như bộ chuyển điện thì dây nhảy quang SC-LC lại có chức năng kết nối các thiết bị quang hay phụ kiện quang.

Thân đầu nối được làm bằng vật liệu nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối có chức năng cố định đầu nối quang kết nối đến các thiết bị khác.

Thông số kỹ thuật của thiết bị

  • Loại: SC/UPC – LC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: SC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm
  • Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng
  • Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Mua dây nhảy quang singlemode SC-LC  giá rẻ tại Viễn Thông Thành Công

Viễn Thông Thành Công chuyên cũng cấp các sản phẩm dây nhảy quang, phụ kiên quang chuyên nghiệp uy tín chất lượng.

Đến với Viễn Thông Thành Công quý khách không cân phải lo lắng lựa chọn sản phẩm chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách hàng nhưng sản phẩm phù hợp nhất với mình. Sử dụng dây nhảy quang là sự lựa chọn của mỗi khách hàng kể cả trong tương lai hay hiện tại. Bởi sử dụng dây nhảy quang với thiết bị converter quang là xu thế tất yếu và hoàn hảo trong ngành công nghệ viễn thông của toàn nhân loại.

Viễn Thông Thành Công luôn cam kết với mọi khách hàng sản phẩm chính hãng; chất lượng cũng như giấy tờ đầy đủ.Qúy khách hãy liên hệ luôn với bên tôi để có mua được dây nhảy quang giá rẻ hấp dẫn chất lượng đảm bảo. Chúng tôi còn có nhưng dịch vụ đi kèm như sử lý sự cố đo điểm đứt; dịch vụ hàn cáp quang; lắp đặt thi công kéo cáp quang.

Bên cạnh đó hiện nay chúng tôi đang có rất nhiều nhưng chương trình ưu đãi dành cho khách hàng mua hàng. Qúy khách hàng hãy nhanh tay mua hàng để được nhận ưu đãi của chúng tôi.

Mọi thông tin chi tiết quý khách vui lòng liên hệ qua số hootline
Chúng tôi sẽ giải đáp và hỗ trợ trong mọi trường hợp 24/7
Được đồng hành cùng quý khách là vinh dự cũng như sứ mệnh của chúng tôi

Xen thêm các sản phẩm tại danh mục Dây nhảy quang

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC- LC / Dây nhảy quang singmode giá rẻ”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111