Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội
Giảm giá!

Dây nhảy quang LC – LC / Dây nhảy quang singlemode chính hãng giá rẻ

Mã sản phẩm: 2031
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

25.000 

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Dây nhảy quang LC – LC / Dây nhảy quang giá rẻ dùng để nối giữa tủ mạng; hộp phối quang, với thiết bị quang mang đến sự linh hoạt; thuận tiện cho người dùng.

Dây nhảy quang LC-LC / Dây nhảy quang Singlemode Chuẩn UPC/APCdây nhảy quang lc-lc

Dây nhảy quang có vai trò quan trọng đối việc gắn kết các thiết bị với nhau; tạo thành một mạch hoàn chỉnh. Giúp các đường truyền tín hiệu mạng vào được thông đáp ứng được nhu cầu sử dụng mạng của khách hàng.

Dây nhảy quang singlemode, sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ); LC (LC/PC, LC/UPC, LC/APC).

Hỗ trợ tốc độ chuẩn 1Gbps. Dây nhảy quang Single mode được sản suất theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Khối lượng nhỏ nhẹ dễ dàng đấu nối, thi công.

Dây nhảy quang Singlemode LC LC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer,…

Dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC.

Với thiết kế cấu tạo gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang; và cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang.

Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế. Đặc biệt rất  là chắc chắn nên dây nhảy quang có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao; hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.

Những ưu điểm nổi bật kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode LC-LC

  • Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  •  Đầu nối trái: LC/UPC, MM 50/125, MM 62.5/125um
  •  Chiều dài: Tùy theo yêu cầu của khách hàng lựa chọn muốn đặt hàng.
  •  Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông số kỹ thuật của thiết bị

  • Loại: LC/UPC – LC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: LC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm
  • Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng
  • Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Mua dây nhảy quang singlemode LC-LC giá rẻ tại đâu?

Qúy khách có nhu cầu sử dụng dây nhảy quang Singlemode LC-LC giá rẻ; vừa túi tiền thì hãy đến ngay với Viễn Thông Thành Công. Chúng tôi sẽ tư vấn cho khách hàng sử dụng sản phẩm phù hợp với dự án. Qúy khách không cần phải lo lắng về bắt cứ vấn để của sản phẩm.

Viễn Thông Thành Công cam kết với mọi khách hàng; hàng chính hãng chất lượng đảm bảo ổn định; giấy tờ xuất xưởng đầy đủ. Cam kết nói không với hàng nhái; hàng kém chất lượng để phân phối ra thị trường. Hàng dự án bao test chất lượng tốt và ổn định. Qúy khách yên tâm sử dụng nhưng sản phẩm của chúng tôi.

Đến với chúng tôi quý khách sẽ được hỗ trợ lắp đặt và thi công dịch vụ hàn cáp quang chuyên nghiệp.
Khi mua sản phẩm Tại Viễn Thông Thành Công, Chúng tôi cam kết làm hài lòng quý

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang LC – LC / Dây nhảy quang singlemode chính hãng giá rẻ”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111