093.224.1357

Dây hàn quang SC Multimode OM2 giá rẻ tại Viễn Thông Thành Công

Dây hàn quang SC Multimode OM2 giá rẻ tại Viễn Thông Thành Công

18.000 

Danh mục:
Hỗ trợ zaloMr Trung: 093.4544.302 Hỗ trợ zaloMr Huy: 0888.550.111
Hỗ trợ zaloMr Cao: 0982.315.512 Hỗ trợ zaloMr Sơn: 0974.245.667
Địa chỉ 139 Trần Hòa Định Công Hoàng Mai Hà Nội
Giao Hàng Đúng Giờ Giao Hàng Nhanh Nội Thành HÀ Nội Trong 30 Phút
Giao Hàng toàn quốc Giao hàng Toàn Quốc, Thanh toán Tận Nhà
Chất lượng Uy tín 5 năm chất lượng về công trình và dịch vụ mạng viễn Thông

Mô tả

Dây hàn quang SC Multimode OM2 là dòng sản phẩm quan trọng trong thi công hàn cáp quang; thiết bị kết nối giữa hộp phối quang ODF và cáp quang Multimode OM2

Dây hàn quang SC Multimode OM2 giá rẻ tại Viễn Thông Thành Công

Dây hàn quang hay có các tên gọi khác như dây nối quang hay pigtail

Dây hàn quang  là một thiết bị kết nối giữa hộp phối quang ODF và bộ chuyển đổi quang để tạo nên một hệ thống mạng viễn thông hoàn hảo nhất. Mỗi thông số kỹ thuật hay nhưng thực tiễn của thiết bị được áp dụng thực tế; khiến cho rất nhiều các khách hàng muốn sử dụng và sở hữu ngay.

Dây hàn quang được dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế. Đặc biệt rất  là chắc chắn nên dây hàn quang có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao; hay là có thể chống chịu được các tác động trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.

Dây hàn quang MM SC có nhiều kiểu màu loại 1 màu, được bảo vệ trong túi lilon có ghi tem nhãn về các thông số cơ bản của dây như suy hao tín hiệu, chiều dài dây, serial number…

Để đáp ứng nhưng nhu cầu của khách hàng Viễn Thông Thành Công chuyên phân phối các dòng sản phẩm dây nhảy quang chính hãng. Đảm bảo đáp ứng được nhu cầu của khách hàng với nhiều đầu kết nối SC; ST;LC;FC;..

Thông số kỹ thuật : Dây hàn quang SC Multimode ( Pigtail SC )

  • Loại: SC Multi-Mode
  • Đầu kết nối: SC/PC; LC/UPC hoặc SC/APC
  • Kiểu sợi quang: Multi-Mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
  • Bước sóng: 850nm
  • Độ uốn cong: R≥3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
  • Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC

Kích cỡ, màu sắc

  • Đường kính lớp bảo vệ: 0.9mm
  • Đường kính: Core 50 hoặc 62.5 microns
  • Đường kính Cladding: 125 microns
  • Vỏ PVC (OFNR-rated): 2.0mm hoặc 3.0mm
  • Màu Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 1 mầu
  • Chiều dài: 1.5m

Mua dây hàn quang SC multi OM2 tại Viễn Thông Thành Công

Qúy khách đang tìm mua các dòng sản phẩm dây hàn cáp quang  Multimode OM2 dùng cho thi công hệ thống hàn quang. Hãy đến ngay với Viễn Thông Thành Công nhà phân phối hàng đầu về các loại thiết bị phụ kiện quang; chuyên nghiệp; uy tín. Đến với chúng tôi quý khách không cần lo lắng về chất lượng; giá thành sản phẩm. Chúng tôi cam kết chất lượng sản phẩm đến với tay khách hàng là sản phẩm tốt nhất.

Bên cạnh chất lượng sản phẩm tốt; chúng tôi còn có hệ thống giao hàng vận chuyển nhanh nhất đến với khách hàng toàn quốc. Qúy khách có thể yê n tâm sử dụng các mặt hàng của chúng tôi.

Bên cạnh cũng cấp và phân phối các mặt hàng; chúng tôi còn đi kèm đó là dịch vụ lắp đặt và hàn nối cáp quang; thi công các hệ thống camera và các hệ thống mạng link nội bộ.

Khi mua sản phẩm Tại Viễn Thông Thành Công, Chúng tôi cam kết làm hài lòng quý

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây hàn quang SC Multimode OM2 giá rẻ tại Viễn Thông Thành Công”