139 Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - HN
Giảm giá!

Cáp quang treo Vinacap 4FO Singlemode

Mã sản phẩm: 4613
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

3.000  2.800 

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Vinacap là thương hiệu Việt Nam chuyên sản xuất các sản phẩm cáp mạng; cáp quang Singlemode các loại phục vụ vào sự phát triển hạ tầng viễn thông ở nước ta. Cáp quang treo Vinacap 4FO Singlemode được thị trường và giới kỹ thuật đánh giá cao về chất lượng cũng như giá thành cạnh tranh. Các sản phẩm của Vinacap luôn đảm bảo được mọi tiêu chuẩn về kỹ thuật trong và ngoài nước.

Cáp quang treo Vinacap 4FO Singlemode

Cáp quang treo F8 4FO Vinacap là loại cáp thuê bao Singlemode hoạt động trên bước sóng 1310/1550nm cho khoảng cách truyền từ 20km đến 120km với tốc độ Gigabit giúp giảm được tối đa thời gian truyền nhận dữ liệu.

Cáp quang treo Singlemode 4 sợi có lõi là sợi quang 9/125 được làm từ vật liệu hoàn toàn khô như thủy tinh hay nhựa cao cấp truyền tín hiệu theo nguyên lý khúc xạ ánh sáng giúp cho đường truyền có độ ổn định tuyệt đối.

Cáp quang treo Vinacap 4FO Singlemode
Cáp quang treo Vinacap 4FO Singlemode

Lớp vỏ cáp được làm từ nhựa PVC chất lượng cao không bị ăn mòn hay giảm chất lượng ngay cả khi sử dụng kéo ngoài trời giúp Cáp quang treo F8 Vinacap 4 core có tuổi thọ lớn. Ngoài ra; 1 sợi thép gia cường được đi cùng giúp sợi cáp được kéo với khoảng cách xa hơn; ổn định hơn mà không bị ảnh hưởng bởi ngoại lực.

>>> Xem thêm : Cáp quang treo Single mode 

Công nghệ ống lỏng được Vinacap sử dụng trong quá trình sản xuất cáp quang Singlemode 4FO. Các sợi quang được đi trong 1 ống đã điền đầy chất lỏng đặc biệt. Chất lỏng này giúp sợi quang có thể di chuyển tự do tránh được trường hợp cáp bị nứt gãy trong quá trình thi công. Hơn nữa, chất lỏng sẽ cách ẩm hoàn toàn cho phép sợi quang luôn ở trạng thái khô để đạt được hiệu suất cao nhất.

Cáp quang treo Vinacap 4FO
Cáp quang treo Vinacap 4FO

Cáp quang treo PKL 4core Vinacap được sản xuất hoàn toàn từ vật liệu phi kim, sợi Aramid giúp cáp được chắc chắn, cứng cáp hơn, không bị ảnh hưởng bởi gió hay thời tiết tới độ ổn định của toàn hệ thống. Cáp rất nhẹ và dễ dàng trong quá trình kéo cáp với khoảng cách xa.

>>> Tham khảo : Dịch vụ hàn cáp quang tại Hà Nội

Thông số kỹ thuật cáp quang treo Singlemode Vinacap 4 sợi

  •  Số sợi quang: 4 sợi Single Mode
  •  Bước sóng hoạt động: 1310:1550nm
  •  Sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
  •  Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
  •  Cáp quang 4FO có dây thép cường lực
  •  TIA/EIA-598: Tiêu chuẩn mã hoá màu sợi quang.
  •  TC.00.PKT.242:13/1/2014-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp phân phối
  •  TC.00.PKT.92:13/4/2011-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp sợi quang.
  •  ITU-T Rec L.26: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang treo.
  •  ITU-T Rec L.78: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang luồn cống.
  •  IEEE-1222: Phương pháp kiểm tra cáp ADSS.
  •  TCVN 8696:2011: Tiêu chuẩn cáp quang vào nhà thuê bao.
  •  Tiêu chuẩn EIA-555-33A:1998

Hiện nay, Viễn Thông Thành Công hiện là đơn vị phân phối trực tiếp, chính hãng các sản phẩm cáp quang singlemode, cáp mạng Cat5e/Cat6 của Vinacap tại thị trường Hà Nội với mức giá rẻ nhất. Tại kho cáp của chúng tôi luôn có sẵn tất cả các chủng loại cáp, số lượng sợi quang với số lượng lớn đáp ứng nhu cầu của khách lẻ và dự án.

Quý khách có nhu cầu mua Cáp quang treo Vinacap 4FO Singlemode vui lòng liên hệ với chúng tôi để được biết thêm thông tin về giá cũng như số lượng.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang treo Vinacap 4FO Singlemode”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111