Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Cáp quang OPGW 48-50-57-70-81-90-120

Mã sản phẩm: 4085
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

50.000 

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Cáp quang OPGW 48-50-57-70-81-90-120 dự án, Phân phối cáp quang điện lực OPG nhập khẩu trực tiếp , đầy đủ giấy tờ,Vận chuyển tận nơi, Miễn Phí hàn nối

Cáp quang OPGW 48-50-57-70-81-90-120

Cáp quang opgw hay còn gọi là cáp quang chống sét thường được sử dụng trên các đường điện cao thế. Chúng được đặt trong các sợi cáp điện lực soắn và không bị ảnh hưởng bởi tín hiệu điện từ. Thường được treo ở đỉnh của các đường dây điện từ 100kV đến 1000kV. Để tìm hiểu chi tiết hơn vui lòng tham khảo bài viết sau đây

Cáp quang OPGW48, OPGW50, OPGW57, OPGW70, OPGW81, OPGW90, OPGW120,… với các loại chứa 96 sợi quang (96FO) , 48 sợi quang (48FO), 36 sợi quang (36FO), hoặc 24 sợi (24FO) và 12 sợi quang (12FO) quang đơn mốt (single mode).

OPGW-48-50-57-70-81-90-120

Chúng được sản xuất theo tiêu chuẩn viễn thông ITU-G.652, ITU-G.652D, ITU-G.655 hoạt động ở bước sóng 1310nm và 1550nm. Cáp quang OPGW chịu được lực kéo cao nhờ kết cấu thép mạ nhôm vặn xoắn, hệ số suy hao thấp khi truyền tải xa

Cáp quang opgw chính hãng

 

Cấu trúc cơ bản của cáp quang OPGW bao gồm một ống lỏng chứa sợi quang và các lớp dây thép bọc nhôm hoặc hợp kim nhôm. Một sợi cáp quang OPGW chống sét có thể chứa nhiều sợi quang, thông thường là sợi quang đơn mốt (Cáp quang single mode) có suy hao rất thấp, và cho phép truyền tải thông tin ở khoảng cách rất xa (trên 100km)

Bảng Thông số kĩ thuật các loại cable OPGW 48-50-57-70-81

bảng phân loại cáp quang opgw

Những loại thường được các đơn vị điện triển khai là: Cáp quang opgw-50, Cáp quang opgw-57, Cáp quang opgw-70Cáp quang opgw-81

Tham khảo thêm : Bộ néo cáp quang OPGW

Tại sao cần Cáp quang OPGW 48-50-57-70-81-90-120

Ngày nay, trên tất cả các đường dây truyền tải, phân phối điện ở Việt Nam, từ cấp 110kV trở lên đều có lắp đặt cáp quang OPGW. Các Công ty điện lực hiện nay ngoài yêu cầu đưa đủ số sợi quang cần thiết cho việc bảo đảm thông tin (Viễn thông điện lực, truyền thông điều khiển,  giám sát từ xa, tự động hóa …) họ còn cố gắng đưa thêm nhiều sợi quang tới mức tối đa số sợi quang trên một đường cáp OPGW nhằm đón bắt xu thế cho thuê đường truyền tương lai. Việc cho thuê hay bán quyền khai thác đường truyền đem lại rất nhiều lợi ích cho chủ đầu tư. Và đó cũng là lý do vì sao cáp quang kết hợp dây chống sét  treo trên đường điện lực OPGW lại ngày càng được ưa chuộng và phổ biến hơn

thi công cable opgw

vi trí đặt cáp quang opgw

Quy Trình Báo giá & mua hàng cáp quang OPGW

Nếu bạn có nhu cầu mua hàng cho dự án. Viễn Thông Thành Công sẽ tiến hành báo giá cáp quang opgw cho quý khách ngay sau khi tiếp nhận thông tin:

  1. Lên báo giá
  2. Tiến hành thỏa thuận và làm hợp đồng mua bán
  3. Tiến hành đặt cọc để chúng tôi nhập hàng về
  4. Liên hệ với nhà cung cấp mua hàng
  5. Khi hàng về, tiến hành giao hàng và thu nốt khoản tiền trong hợp đồng
  6. Bảo hành sản phẩm cáp quang ( kể cả khi đã treo trên cột) theo đúng thỏa thuận hợp đồng

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

OPGW

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang OPGW 48-50-57-70-81-90-120”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

0888.550.111