Chung cư OCT1-ĐN2-X1, Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Cáp quang Multimode 4FO OM2 Alantek Indoor 306-553004

Mã sản phẩm: 3981
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Cáp quang Multimode 4FO OM2 Alantek là loại cáp quang trong nhà (Indoor) được sử dụng tại những nơi có yêu cầu về kỹ thuật cao như các phòng sever, những tòa nhà lớn… Cáp được nhập khẩu chính hãng với mức giá rẻ nhất thị trường.

Cáp quang Multimode 4FO OM2 Alantek Indoor 306-553004

Cáp quang Multimode 4Core Alantek  sử dụng công nghệ ống đệm lỏng cho phép các sợi quang có thể di chuyển tự do trong 1 ống được điền đầy chất lỏng đặc biệt giúp giảm tối đa tác động cơ học trong quá trình thi công hay sử dụng. Ngoài ra, chất lỏng đặc biệt sẽ bảo vệ sợi cáp quang Multimode khỏi độ ẩm môi trường ngoài từ đó tuổi thọ cáp lên tới 20 năm.

Cáp quang multimode 4 sợi Alantek có lớp vỏ màu Cam đặc trưng của cáp quang OM2 được làm từ nhựa PVC cao cấp an toàn với môi trường và người sử dụng. Chất liệu nhựa cao cấp cho phép cáp chịu được nhiệt độ cao, tránh thiệt hại lớn nếu sảy ra hỏa hoạn hay cháy nổ.

Cáp quang Alantek 2FO
Cáp quang Alantek 4FO

Cáp quang Multimode Indoor Alantek 306-553004 sử dụng sợi quang Multimode 50/125 có khả năng truyền tín hiệu lên 10Gb với khoảng cách tối đa lên tới 2Km trên bước sóng 850nm.

>>> Xem thêm: Cáp quang Multimode Alantek nhập khẩu

Cáp quang multimode Alantek 4 sợi trong nhà được sử dụng tại những tòa nhà cao cấp, các hệ thống đòi hỏi chất lượng đường truyền và độ ổn định cao tuyệt đối. Điển hình như; hệ thống sever dữ liệu tòa nhà; hệ thống truyền dữ liệu camera băng thông cao; hệ thống điều khiển máy móc nhà máy; hệ thống dữ liệu bệnh viện, trường học….

Thông số kỹ thuật của Cáp quang Multimode 4FO Indoor Alantek

Physical Properties

  • Tensile Strength, N
  • Long Term 200
  • Short Term 600
  • Crush Resistance, N/100 mm
  • Long Term 300
  • Short Term 1000
  • Bending Radius
  • Static 10 x Outer Diameter
  • Dynamic 20 x Outer Diameter
  • Operating Temperature -20 °C to +60°C
  • Storage Temperature -20 °C to +60 °C

Tiêu chuẩn:

  • EN 50173: 2002 category OM1/OM2
  • ISO/IEC 11801: category OM1/OM2, ANSI/TIA/EIA 568.2: 2002
  • ANSI/TIA/EIA 568.3: 2002, ANSI X3.166-1990
  • IEC 9314-3
  • IEC 60793-2-10
  • IEC 794
  • ITU Recommendation G652, G652A/B/C/D
  • IEC 60793-2-50 Type B1/B1.3/B4.

Viễn Thông Thành Công hiện đang là đơn vị phân phối các sản phẩm Cáp quang Multimode Alantek, ADP chính hãng với mức giá rẻ nhất tại Hà Nội. Quý khách có nhu cầu về sản phẩm Cáp quang Multimode 4FO OM2 Alantek Indoor 306-553004 vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm.

Ngoài ra, Thành Công còn là đơn vị chuyên nhận thi công treo-kéo cáp quang, hàn nối cáp quang tại Hà Nội. Khách hàng có nhu cầu về thi công cáp quang tại Hà Nội hay các tỉnh lân cận có thể tham khảo một số bài viết sau:

Dịch vụ hàn nối cáp quang Hà Nội

Dịch vụ treo-kéo cáp quang

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

Alantek

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang Multimode 4FO OM2 Alantek Indoor 306-553004”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111