139 Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - HN

Cáp quang cống phi kim M3-Viettel 12FO Singlemode

Mã sản phẩm: 3536
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Cáp quang M3-Viettel hiện đang là thương hiệu cáp quang được ưa chuộng nhất thị trường. Cáp quang cống phi kim M3-Viettel 12FO được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại, sử dụng những vật liệu cao cấp cho phép cáp có khả năng truyền dữ liệu tốc độ Gigabit cùng khoảng cách vài chục kilomet vẫn đảm bảo ổn định.

Cáp quang cống phi kim M3-Viettel 12FO Singlemode

Cáp quang cống phi kim M3-Viettel 12FO sử dụng 12 sợi cáp quang Singlmode được làm từ vật liệu được sản xuất từ vật liệu hoàn toàn khô, sợi cáp nhẹ và truyền dữ liệu rất tốt. Có rất nhiều tiêu chuẩn cho phép ví dụ như G652, G652D, G655 hay G657. Tiêu chuẩn càng cao thì cáp càng tốt, độ suy hao càng giảm. Tuy nhiên về bản chất lõi sợi quang không thay đổi.

Cáp quang luồn cống Singlemode
Cáp quang luồn cống Singlemode

Công nghệ ống đệm lỏng được áp dụng cho cáp quang luồn cống M3-Viettel 12 sợi giúp các sợi quang có thể tự do di chuyển giảm thiểu tối đa tác động của ngoại lực trong quá trình kéo cáp gây nứt gãy ảnh hưởng đến tốc độ vs sự ổn định của toàn hệ thống.

>>> Xem thêm : Cáp quang luồn cống 12FO ống lỏng

Cáp quang cống phi kim M3-Viettel
Cáp quang cống phi kim M3-Viettel

Với điều kiện phải kéo trong cống ngầm rất nhiều côn trùng, động vật gặm nhấm nên phần vỏ cáp phải được thiết kế đặc biệt. Nhựa HPDE với khả năng chống được các tác nhân có hại trên được M3-Viettel sử dung làm lớp vỏ cho Cáp quang CPKL Singlemode. Cáp có tuổi thọ lên tới 30 năm.

Thông số kỹ thuật của Cáp quang luồn cống PKL 12FO M3-Viettel

Thông số Yêu cầu
Hệ số suy hao
At 1310nm:Max. value : ≤0.36 dB/km

Average value: ≤ 0.35 dB/km

At 1550 nm:Max. value: ≤ 0.22 dB/km

Average value: ≤ 0.21 dB/km

Lực căng tối đa trong vận hành ≥ 4.5 kN (depending on span)
Lực căng tối đa cho phép ≥ 3.4 kN (depending on span)
Khả năng chịu nén ≥2.0 kN/100mm
Khả năng chịu phóng điện ≥20 kV DC or > 10 kV rms AC (50~60Hz)
Thời gian sử dụng ≥ 15 years
Nhiệt độ làm việc -30oC to 60oC
Khối lượng 1km 130 – 190kg

Viễn Thông Thành Công cung cấp tới khách hàng sản phẩm Cáp quang cống, cáp quang treo, cáp quang thuê bao…. chính hãng M3-Viettet chất lượng đảm bảo với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. Các bạn muốn tìm hiểu và tư vấn chọn cáp hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ.

>>> Báo giá thi công hàn nối cáp quang tại Hà Nội

Để biết thêm thông tin về giá cũng như tình trạng hàng của sản phẩm Cáp quang cống phi kim M3-Viettel 12FO Singlemode quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được tư vấn của đội ngũ kinh doanh.

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

Viettel

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang cống phi kim M3-Viettel 12FO Singlemode”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111