139 Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - HN
Giảm giá!

Bộ chuyển đổi quang điện HL-1111S-20A/B – 10/100 Base

Mã sản phẩm: 4341
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

800.000  650.000 

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

Bộ chuyển đổi quang điện HL-1111S-20A/B là 1 sản phẩm của Ho-Link .Là nhà máy sản xuất thiết bị viễn thông nổi tiếng Trung Quốc có trụ sở tại Thâm Quyến. Các dòng sản phẩm converter đang được Viễn Thông Thành Công trực tiếp nhập khẩu và phân phối chính hãng.

Bộ chuyển đổi quang điện HL-1111S-20A/B

Thông Số Kĩ Thuật

Đặc điểm nổi bật của HL-1111S-20A/B

Mã Model HL-1111S-20A/B
Bước sóng 850nm/1310nm/1550nm
Khoảng cách Truyền Single mode: 20km
Khoảng cách Truyền Multimode: 2km
Đầu nối điện RJ45
Đầu nối quang SC
Tốc độ chuyền 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
Nguồn điện 5V
Kích thước converter 94 x 70 x 26mm (D x W x H)
Kích thước Full Box 230 x 130 x 55mm (D x W x H)
Trọng Lượng Full Box 500 (g)
Điện áp 100 to 240VAC 50 to 60Hz
Chipset RLT8035NB (Taiwan)- Đài Loan
Đèn LED POWER FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Khuôn vỏ Hợp kim
Màu sắc Đen
Nhiệt độ hoạt động
-20°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ
-20 to 70°C
Độ ẩm trung bình
5% to 95%(không ngưng tụ)
Chứng nhận chất lượng
FCC,CE, RoHS
Bảo Hành 12 Tháng
  1. Chạy được cả 2 dòng cáp quang single và multi
  2. Sản phẩm chịu được nhiệt độ cao đến 75°C phù hợp các tủ điện ngoài trời
  3. Hoạt động ổn định với nguồn 5v
  4. Chứng nhận chất lượng của FCC,CE, RoHS
  5. Kích thước tiêu chuẩn, có thể kết nối với các thiết bị converter 100m/1 sợi khác
  6. Sản phẩm  HL-1111S-20A/B đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Ảnh sản phẩm thực tế HL-1111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện HL-1111S-20AB

Converter HL-1111S-20A Converter HL-1111S-20B

Converter HL-1111S-20AB

nguồn converter holink

vỏ hộp bộ chuyển đổi quang điện ho-link

full box converter ho-link

full box converter ho-linkfull box converter ho-link

Tại sao cần Bộ chuyển đổi quang điện HL-1111S-20A/B

Khi bạn có 2 thiết bị có cổng RJ45 ở khoảng các xa từ vài chục mét đến 20km. Sử dụng hệ thống cáp mạng ( cáp đồng) là bất khả thi. Khi đó ta cần đến bộ chuyển đổi quang điện.

Converter HL-1111S-20A/B đảm bảo đường truyền tín hiệu khoảng cách xa mà vẫn ổn định về tốc độ và Ping time

Bộ chuyển quang HL-1111S-20A/B còn có thể chạy được cả 2 loại cáp quang single và multimode giúp cơ động trong vấn đề chuyển đổi mục đích sử dụng

Cam kết 1 đổi 1 trong 1 năm nếu sản phẩm lỗi

Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

Ho-Link

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện HL-1111S-20A/B – 10/100 Base”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111