139 Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - HN
Giảm giá!

3Onedata 3012-SS-SC 20KM – Bộ Chuyển quang 1 sợi 1000M

Mã sản phẩm: 1964
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

1.650.000  1.600.000 

ĐỘI NGŨ CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

  • Mr Trung : 097 595 9487

  • Mr Huy : 0888 550 111

  • Mr Tuấn : 096 454 4490

  • Mr Cao : 090 324 3767

  • Ms Hằng : 0338 578 516

3Onedata 3012-SS-SC 20KM – Bộ Chuyển quang 1 sợi 1000M. Sản phẩm converter công nghiệp tốc độ cao chuyên dụng cho nhà xưởng, môi trường khắc nghiệt

3Onedata 3012-SS-SC 20KM – Tốc độ 10/100/1000M có 1 cổng quang

3onedata 3012-SS-SC 20KM

Nhắc đến Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, Dòng media converter 3onedata luôn là lựa chọn hàng đầu cho các dự án, công trình
Đặc điểm đặc trưng của dòng media converter quang công nghiệp này là độ bền cũng như là chất lượng rất ổn định
Hiện tại 3onedata đã thành lập 7 văn phòng tại Trung Quốc đại lục và công ty chi nhánh tại Quảng Châu. Mạng lưới phân phối rộng khắp thế giới trong đó có thị trường việt nam.
1 trong số các dòng converter quang điện chủ lực mà công ty 3onedata phân phối chính là Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc đội 10/100 mb/s mã 3012-SS-SC 20KM

Converter 3Onedata 3012-SS-SC 20KM hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang công nghiêp 3Onedata 3012-SS-SC 20KM
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 3onedata với 1 cổng quang; tốc độ đường truyền 10/100/1000M với khoảng cách tín hiệu tối đa là 20km đối với cáp quang Singlemode. Chạy 2 bước sóng 1310nm và 1550nm

Thiết kế nhỏ gọn; theo tiêu chuẩn phù hợp cho các hệ thống mạng sever công nghiệp của các nhà máy hoặc các công ty lớn yêu cầu tốc độ từ 100/1000Mbps

Bộ sản phẩm 3Onedata 3012-SS-SC 20KM bao gồm 1 Media converter chuẩn mã, 1 nguồn DC 5V 1A.

Sản phẩm được phân phối & bảo hành chính hãng chuyên nghiệp 36 tháng tại Viễn Thông Thành Công

Thông tin sơ bộ về bộ chuyển quang 3Onedata 3012-SS-SC 20KM

3onedata 3012-SS-SC 20KM mặt trước

Được thiết kế theo tiêu chuẩn với thiết kế nhỏ gọn dễ dang sử dụng để thi công hay di chuyển. Với chuẩn 1 công kết nối điện RJ45 sử dụng dây mạng UTP; 1 cổng kết nối quang chuẩn đầu SC. Với chế độ tự động nhận tín hiệu kết nối thẳng hoặc kết nối chéo; được hỗ trợ tại 2 chế độ full/hafl – duplex. Đặc biệt không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy.

Đã từ lâu trở thành sự lựa chọn hoàn hảo của đa số nhưng kỹ thuật viên chuyên chạy cho hàng các dòng dự án lớn. Chạy cho các nhà máy hoặc công xưởng doanh nghiệp lớn để có được một đường truyền kết nối mạng ổn định. Sẽ là sự lựa chọn đúng đắn cho hệ thống nâng cấp mạng tương lai.

Khung bộ media converter quang 3onedata được làm chất liệu hợp kim cường lực chuẩn mà trắng nên có khả năng chống chịu được các tác nhan trong quá trình thi công cũng như trong môi trường khắc nhiệt.

Được cấu thêm bởi các Din – rail. Đây là thiết bị được làm bằng chất liệu thép carbon cán nguội với bề mặt mạ thép hoặc chromated. Có tác dụng gắn các bộ phận ngắt mạch và thiết bị kiểm soát công nghệ vào bên trong thiết bị.

Với nhưng tính năng chống khả năng cắt nhiễu xung; điện áp dư thấp; khả năng chịu quá áp cao; có thêm cờ báo để báo cáo tình trạng thiết bị làm việc. Tích hợp các công tắc báo động góp phần tạo nên nhưng ưu điểm vượt trội hay độ hoàn hảo của converter quang

Đặc điểm kỹ thuật của dòng thiết bị converter quang 1 sợi 3012-SS-SC 20KM

thông số 3onedata 3012-SS-SC 20KM

  • Tiêu chuẩn đáp ứng:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 10/100/1000Mbps
  • TX truyền bước sóng 1310nm & RX chạy bước sóng 1550nm hoặc ngược lại
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
  • 3Onedata converter Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
  • Khoảng cách truyền quang tùy chọn: 20km (đối với cáp Single mode) và 2 km(Đối với cáp Multimode)
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, CAT6
  • Điều kiện môi trường
  • Nhiệt độ hoạt động của thiết bị:-20°C to 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
  • Độ ẩm trung bình : 5% to 95% (không ngưng tụ)
  • Chuẩn kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode :8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um – Muti-Mode :50/125,62.5/125 um
  • Bước sóng quang:850nm (MM) hoặc 1310nm,1550nm (Với cáp single mode)
  • Nguồn: 5VDC
  • Suy hao: 4W
  • Kích thước thực: 94.0×71.0×26.0mm
  • Chất liệu Khuôn vỏ : Hợp kim
  • Màu sắc: Trắng đục
  • Trọng lượng: 230g
  • Chứng nhận tiêu chuẩn chất lượng: FCC,CE, RoHS

Thông số nổi bật

  • Tương thích với các chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
  •  Với hỗ trợ kết nối MDI/MDI-X; chế độ tự động tương thích 10/100M
  •  Kết nối với bộ nguồn AC và DC
  •  Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
  •  Với cấu tạo có thể lắp ở khung giá tập trung cao 2U, rông 19 inch
  •  Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

Những ưu điểm nổi bật

  • Với ưu điểm vượt trội so với các bộ chuyển đổi quang điện khác. Tốc độ truyển tải tín hiệu ổn định, tốc độ cao, ít bị treo trong các mội trường điều kiện khắc nhiệt.
  • Thiết kế nhỏ gọn bắt mắt dễ dàng thi công lắp đặt hay di chuyển tủ mạng severter nhanh chóng khi có sự thay đổi.
  • Sử dụng linh hoạt và nhanh chong trong mọi điều kiện không cần cài đặt cấy hình mà có thể chạy ngay.
  • Thích hợp cho các công trình dự án nhà máy công nghiệp lớn.
  • Thiết kế theo quy chuẩn dễ dàng lắp đặt trong các hệ thống nguồn tập trung hay trong tủ Rack.
  • Trang bị bộ nguồn 5V chất lượng dòng điện ổn định đáp ứng được nhu cầu của khách hàng.
  • Tuổi thọ bền lâu chịu được nhiều nhưng tác nhân môi trường.

Mua Converter 3Onedata 3012-SS-SC 20KM chính hãng tại Viễn Thông Thành Công

3onedata 3012-SS-SC 20KM full phụ kiện

Mua sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện 3012-SS-SC 20KM tại Viễn Thông Thành Công quý khách sẽ được hưởng những ưu đãi sau :

  • Cam kết hàng chính hãng mới 100%. Phát hiện hàng cũ bồi thường gấp đôi
  • Cam kết hỗ trợ mức giá tốt nhất cho khách hàng mới
  • Sản phẩm chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO.CQ
  • Bảo Hành chuyên nghiệp 24 Tháng – 1 đổi 1 trong 15 ngày đầu tiên
  • Luôn luôn cải tiến update sản phẩm mới
  • Chế độ mua hàng hỗ trợ dịch vụ lắp đặt + hàn nối cáp quang hỗ trợ
  • Hàng sẵn luôn luôn sẵn sàng phục vụ anh em
  • Cung cấp sản phẩm đa dạng; combo trọn gói thiết bị quang mang đến nhiều sự lựa chon cho khách hàng
  • Hỗ trợ nhiều dịch vụ lắp đặt; hàn nối quang, thi công combo trọn gói hệ thống mạng, hệ thống Lan, Tủ sever…
  • Hỗ trợ, tư vấn kĩ thuật từ A-Z , sẵn sàng đồng hành với khách hàng khi đã mua sản phẩm của chúng tôi

Top 4 sản phẩm 3onedata bán chạy nhất Viễn Thông Thành Công

Bộ chuyển quang 3Onedata 1 sợi 10/100M Mã 1100-SS-SC-20KM
Bộ chuyển quang 3Onedata 2 sợi 10/100M Mã 1100-S-SC-20KM
Bộ chuyển quang 3Onedata 2 sợi 10/100/1000M Mã 3012-SS-SC-20KM
Bộ chuyển quang 3Onedata 1 sợi 10/100/1000M Mã 3012-S-SC-20KM

Xem thêm các sản phẩm Converter quang tại đây

Chúng tôi cam kết đem đến cho khách hàng những sản phẩm và dịch vụ đi kèm tốt nhất chất đảm bảo hài lòng quý khách hàng

Mọi thông tin chi tiết quý khách vui lòng liên hệ qua số HootLine
Chúng tôi sẽ giải đáp và hỗ trợ trong mọi trường hợp 24/7
Được đồng hành cùng quý khách là vinh dự cũng như sứ mệnh của chúng tôi
Cảm ơn bạn đã xem bài viết !

Thông tin bổ sung

Thương hiệu

3onedata

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “3Onedata 3012-SS-SC 20KM – Bộ Chuyển quang 1 sợi 1000M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

0888.550.111